Nataka kumuacha lakini sina pa kuanzia

Nataka kumuacha lakini sina pa kuanzia

Ok, achana na hao wanaokuona hauna akili sijui umemchezea bintu sijui kitu gani! Achana nao.

Hauhitaji sababu wala ruhusa kuachana na mtu.

Wala hauhitaji kutoa maelezo kwa mtu yeyote isipokuwa kwa huyo tu unaemuacha.

Usijilazimishe kuishi na mtu ambaye humtaki kwa kuhofia watu watakuonaje au kuogopa kumuumiza hisia.

Ukijilazimisha utaishi kwa majuto na pia huyo binti hatofurahia maisha na ataishi kwa mateso, maana hatopata anachotakiwa apate.

Kumsaidia mtu usiempenda ni kuachana nae, ili akapate watakaompenda.

Ninachokushauri jipe muda walau wa miezi kadhaa ukitafakari.

Ukiona bado 'humuelewi' achana nae mara moja, namna ya kuachana nae unaweza kuzingatia ushauri wa DR HAYA LAND ameeleza vizuri.

Kila la kheri na weekend njema.

Asante sana mkuu..naendelea nae
 
Hivi hili suala la kufanya mapenzi na kuwa na hisia na mtu lipoje, yaani wanaonunua malaya njiani nakufanya nao mapenzi na kupiga bao mpaka 4 inakuwaje hapo unazungumziaje suala la hisia.

Ngono inahitaji jinsia mbili tofauti basi, hakuna kitu kinaitwa hisia mimi ukiniweka na mwanamke ndio tunakutana siku hiohio bado hisia zinakuja, unifunge kitambaa bado hisia zinakuja.

Kuna Ana ya kupata definition ya Hisia ni ninia, mwanzo wa mada nikajua unazungumzia hisia za kimapenzi yaani unavyo feel mtu ukiwanae ndio kumepungua, yaani hau feel furaha ukiwa karibu nae tena HII ndio maana ya Hisia lakini wewe unaonesha hata Hisia yenyewe hujui maana yake.

Nampenda ila hisia za kitandani
 
Wapi huko utakapoenda ambako hisia hazitokaa ziishe?

Unatakiwa kuelewa hisia kuisha sio fault ya mwenza wako, ni jambo lako personal ambalo probably litatokea tena na tena.

Ndio maana muwaelewe ambao hawataki kuoa/ au hawana partners permanent, ni watu ambao wameshajijua wana tatizo la kihisia, they can not settle for anyone.

Tofauti ya binadamu ni UTU na BUSARA, wengine busara yao inawaambia siwezi kuwa nachungulia/nachunguliwa uchi na watu tofauti tofauti kila mara wanaamua kusettle, mwingine anaona ni fresh.

Hisia zikiisha kama ni marafiki ya’ safe, kama sio marafiki mtafanya mengine, kulea watoto, kuendesha biashara, ujenzi, etc etc

Hata hivyo , huyo dada umeshamuacha….. sasa kamalizie tu kumuacha!

Nimeshindwa kumuacha mkuu
 
Mkuu kuishi na mtu ambaye huna hisia nae ni mtihani sana. Bora umueleze mapema aelewe na muachane kabla hamjafika mbali..ila je tangu huko awali ulikua huna hisia nae? Au kuna mambo yamevuruga hisia zako?

Hisia zilikuepo,ni mambo mambo tu
 
Kabla ya kumuoa mwanamke hakikisha moyo wako umeridhia, ndo maana dini zote ukiwa unafungishwa ndoa unaulizwa mara 3 kama umeridhia kumuoa ile siyo bahati mbaya ina maana kubwa, kama huna hisia nae achana nae.

Wanawake wanatakiwa wabadilike waache kujirahisisha unatumika miaka mi 5 mwisho unaachwa kama hivi.

Tunaendelea mkuu
 
Back
Top Bottom