Nataka kumlipua bosi wangu sasa hivi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kumlipua bosi wangu sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Nov 9, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Jana niliona uzi mmoja hapa jf ukiwa na namba ambazo wachangiaji walisema ni za Kikwete,nimeutafuta siuoni tena(natumia mobile ya mchina) namba hizo zilikuwa na 777....msaada jamani kuna jafisadi kadogo ambako nadhani baba Riz atakaweza tu!
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,751
    Likes Received: 1,128
    Trophy Points: 280
    Bofya hii hapa mwanawane, +255 754 777775
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    asante Mtambunzi,
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Ndebile,angalia usijelipuliwa wewe ndugu yangu.hawa mafisadi waliopo unahisi jk kawashindwa?
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umekosa kazi ya kufanya? Kesi ya ngedere kula mahindi unaipeleka kwa nyani ndo awe hakimu? Fisadi unampelekea kesi ya fisadi mwenzie? Are u kidding me? Afadhali ungemlipulia hapa JF kuliko kuipeleka kwa JK.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ongea na mshua
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,540
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kesi ya mbuzi unaipeleka kwa fisi? huogopi kuliwa wewe?
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    tena bosi mwenyewe ni mwenye wadhifa wa kuteuliwa na rais...tuseme najitoa mhanga tu. Haiwezekani kabisa yaani mwaka wa tatu sasa huyu bosi kakaa tu....
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,408
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    We ongea na riz 1, aongee na mshua we...we.
     
  10. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Take care, kwa maajabu ya hii nchi yetu tegemea lolote. Hivi una hakika gani anayoyafanya hayapo kwenye majukumu yake ya kazi? Au umesahau tulivyoambiwa kuwa ni utaratibu wa kawaida kwa waziri kukusanya fedha za kuhonga wabunge kupitisha bajeti?

    We shauri yako, tena mtu mwenyewe unasema ni wale 'wanaowekwa kwa mapenzi yake' na baraka za katiba yetu tukufu inayotambua wezi wasio na hatia! Haya we!
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mlipue hapa na huko piga piga simu bila kuweka wazi identity yako
    wataanzania tuache woga hata kwa jambo kama hili
    mnadhulumiwa mnalia lia tu chuku hatua.ukombozihauji kwa woga.libya,tunisia wangekuwa waogoa wangefika walipo?
    mm ntakuwa kimbele front tukianza kudai ukombozi
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    riz ana kiburi siku zote katumwa aongee na mshua hajaleta jibu kama kaongea nae au vp!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Riz1 kwa sasa hagusiki,ngoja niisave hii namba nimpigie mkulu
     
  14. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Akiambiwa anasikia!
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    BUsu la kik......re
     
  16. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180

    Ndebile? ni ndebile huyu huyu wa bodi ya mikopo???? ama??
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,131
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    na hapa pia 0754 777777
    ongea na mshua,
    mwambie huku kitaa kinanuka.
     
Loading...