Nataka kumiliki website yangu, mafundi nipeni somo!!!

Nataka kumiliki website yangu, mafundi nipeni somo!!!

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Posts
4,161
Reaction score
802
Wengine mtasema niende course, nasema hapana, nataka nijue kujiunga na hawo watoa .com, au .tz n.k siasa jamani hapana
 
unaweza ni PM mi nafanya web design and development au nicall kwa hii namba tuongee 0718 104893/ 0756 008607
 
jaribu kuwasiliana na epolina , hawa mabwana walinitengenezea student managment script yenye parents database ambayo wazazi wanaona matokeo kwenye internet wajaribu
 
Wengine mtasema niende course, nasema hapana, nataka nijue kujiunga na hawo watoa .com, au .tz n.k siasa jamani hapana

Mimi mwenyewe nilipata shida kama yako lakini sasa hivi ninamiliki .com hii kwa kama dola 8 (TZS 12,000/=) hivi kwa mwaka. Nilifuatilia kampuni nyingi za Tanzania nikakuta zinabei kubwa sana nyingi zinaanzia TZS 45,000/= kwa mwaka! jaribu kulinganisha na hiyo ya kwanza uone tofauti. Ukishapata domain name yako fikiria kuhusu hosting, hapa napo nilifanya ulinganisho wa bei za Tanzania na nje ya nchi nikakuta hazipishani sana lakini sikufa moyo nilitafuta FREE HOSTING nikapata nyingi nikachagua ninazopenda na nikahost website yangu bila gharama yoyote.

KWA KIFUPI

Jumla nimetumia/nalipia: TZS 12,000/= kwa Mwaka!!!!

Tuwasiliane kwa maelezo zaidi.
 
Mimi mwenyewe nilipata shida kama yako lakini sasa hivi ninamiliki .com hii kwa kama dola 8 (TZS 12,000/=) hivi kwa mwaka. Nilifuatilia kampuni nyingi za Tanzania nikakuta zinabei kubwa sana nyingi zinaanzia TZS 45,000/= kwa mwaka! jaribu kulinganisha na hiyo ya kwanza uone tofauti. Ukishapata domain name yako fikiria kuhusu hosting, hapa napo nilifanya ulinganisho wa bei za Tanzania na nje ya nchi nikakuta hazipishani sana lakini sikufa moyo nilitafuta FREE HOSTING nikapata nyingi nikachagua ninazopenda na nikahost website yangu bila gharama yoyote. KWA KIFUPI
Jumla nimetumia/nalipia: TZS 12,000/= kwa Mwaka!!!! Tuwasiliane kwa maelezo zaidi.
hapo safi hata cc wanyonge ttakuwa na web zetu.
 
jaribu kuwasiliana na epolina , hawa mabwana walinitengenezea student managment script yenye parents database ambayo wazazi wanaona matokeo kwenye internet wajaribu

kwa ajili ya assignment au matumizi ya shule kweli..
 
@mtemvu,nafikiri umepata msaada na ninaomba niongeze angalizo kidogo kwenye ushauri wa free hosting. Zipo nyingi nzuri na mbaya, inategemea na website gani unataka kuwa nayo, mfano kuna free hosting ambazo hawakupi database, kuna zingine wanaweka banner ya matangazo chini ama juu ya website yako pia Unaweza kukosa baadhi ya services kama emails, one click apps, ftp na zingine kibao na kikubwa ni support pia endapo web yako itakuwa na shida. Ningeshauri kama unataka kuhost sensitive website ufanye tu kulipia. PM kama ungetaka msaada zaidi.
 
@mtemvu,nafikiri umepata msaada na ninaomba niongeze angalizo kidogo kwenye ushauri wa free hosting. Zipo nyingi nzuri na mbaya, inategemea na website gani unataka kuwa nayo, mfano kuna free hosting ambazo hawakupi database, kuna zingine wanaweka banner ya matangazo chini ama juu ya website yako pia Unaweza kukosa baadhi ya services kama emails, one click apps, ftp na zingine kibao na kikubwa ni support pia endapo web yako itakuwa na shida. Ningeshauri kama unataka kuhost sensitive website ufanye tu kulipia. PM kama ungetaka msaada zaidi.


umenipa somo maridhawa, bila 1 click haina maana, kubaniwa baniwa mambo si sija..kiukweli ni kijamii na kibiashara huko baadae ikibidi, na wa PM wajameni ASANTENI SANA
 
Nitaweza kukusaidia na ukapata kila kitu buree...
Nyasiro analipia domain name tu. Kama utapenda visit Rahamix na ujionee (hii ni yangu).

Ni pm nikupe msaada full
 
Back
Top Bottom