Nataka kulea mwanaume, awe wangu pekee yangu


M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
@Arusha,baba mngoni, mama mchagga.

wa kwanza alikuwa mhaya akaniniletea ubisho/utoto tukamwagana

Nikahamisha mawazo from mabrazameni nikatua kwa Mmasai hoping that hatanisumbua and with time nikampenda sana na bado nampenda.Ila kuna mdada wa kimasai karudi masomoni America naona na niseme wazi keshanivurugia penzi langu.

Nahisi kuachika na nawaza hivii: IKIWA NTAACHIKA NTATAFUTA MAN ASIYEMSOMI,NOT HANDSOME, MWENYE ROBO YA KIPATO CHANGU,ALIYEVUSHA UMRI WA KUOA, ETHNICAL MAN

nina net salary ya 630,000 naammini naweza kumnunua mwanaume aliyejichokea maisha wa uswahilini ARUSHA awe wangu peke yangu as nimechoka kuteseka
Nataka mwanaume legelege mtoto wa mama nitakayemdhibiti
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,726
Likes
43,752
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,726 43,752 280
Maria...ulipotelea wapi wewe?
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Ni pm nikupe mwongozo wa jambo jema..!
 
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,218
Likes
7
Points
135
Age
34
Little Angel

Little Angel

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,218 7 135
Pole sana dada,uckate tamaa maishani.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,638
Likes
3,802
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,638 3,802 280
utamlea akipendeza lazima atabeep nje!suala la kuwa wako peke yako sahau!Wanaume hatutosheki
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,726
Likes
43,752
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,726 43,752 280
Yuko leo Mshikachuma?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Huyo labda umzae wewe, lakini kwa dunia hii ninayoishi mimi? sidhani kama itawezekana, haya kila la heri, yakikushinda njoo nakukaribisha kwangu; wifi yako ni mkarimu sana sidhani kama atakaataaaa kukupokea!
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
utamlea akipendeza lazima atabeep nje!suala la kuwa wako peke yako sahau!Wanaume hatutosheki
itabidi jioni nipitie zahanati manake huu ushauri wako umeniumiza sana
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
25
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 25 135
I don't want to call that "Lost hopes" but am tempted to say so at the end,...
Let me get into my dictionary first
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
Huyo labda umzae wewe, lakini kwa dunia hii ninayoishi mimi? sidhani kama itawezekana, haya kila la heri, yakikushinda njoo nakukaribisha kwangu; wifi yako ni mkarimu sana sidhani kama atakaataaaa kukupokea!
utadhani huna dada aliyeolewa kwa namna unavyoandika
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Shosti pole kwa yalokukuta,lakini ondoa mawazo ya wako peke yako, na mwanaume hanunuliwi kwa pesa,ananunuliwa kwa ulimi...
 
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
393
Likes
4
Points
35
Mkasika

Mkasika

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
393 4 35
Whatever you do its your call, but just remember you can't buy love, what goes round comes back round. Maybe not now not tommorrow but the day after! get my drift?
 
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined
Apr 28, 2010
Messages
155
Likes
0
Points
0
hope 2

hope 2

Senior Member
Joined Apr 28, 2010
155 0 0
Utampata atakeyekua mwaminifu na kukupenda kweli tu usikate tamaa.
Kwangu mimi, kipato has nothing to do with Mapenzi. Mtu anayependa kweli hela sio tatizo, hata njaa mtalala na atakua mwaminifu.
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,034
Likes
58
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,034 58 145
I don't want to call that "Lost hopes" but am tempted to say so at the end,...
Let me get into my dictionary first
nlisoma st.kanumba
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,410