Nataka kugombea Ubunge hapa Tanzania 2020

Nataka kugombea Ubunge hapa Tanzania 2020

Afrika kuwa mwanasiasa ni sawa na kusema unataka kua tajiri, ni kwakua mtu ukishashika wadhifa wa kisiasa kutekeleza ulivyoviahidi hua inakua ngumu.

-Kuna bajeti kutotosha.
-Kuna kua nyuma kiteknolojia.
-Kuna ufisadi.
-Kuna kutokua na kipaumbele.
-Kutoendana na sera na falsafa za chama.

Mwisho wa yote mbunge unajikuta upo bungeni unapokea mshahara na kila ulichowaza kuwafanyia wananchi hakiwezekani.
Utabaki kuwapa vocha, sukari, chumvi n.k.
 
Sentensi zako nyingi zina ulemavu - jitahidi kuwa makini uandikapo (maneno yasomeke na kuandikika kama yalivyo katika lugha ya kiswahili).

Pili, siasa usiitegemee kuwa ndiyo itakuwa chanzo cha mapato yako - ukiwa na fikra hizo basi jiandae kufa maskini (usiuze shamba ili upate fedha ya kugombea),

Tatu, uwe na moyo wa uvumilivu - unaweza ukawa na maono mazuri juu ya jimbo lako lkn wananchi huenda wasikuamini au wakahamisha mapenzi toka kwako kwenda kwa mwenye fedha. Vinginevyo nitafute kwa simu 0788 628 696
 
Sentensi zako nyingi zina ulemavu - jitahidi kuwa makini uandikapo (maneno yasomeke na kuandikika kama yalivyo katika lugha ya kiswahili).

Pili, siasa usiitegemee kuwa ndiyo itakuwa chanzo cha mapato yako - ukiwa na fikra hizo basi jiandae kufa maskini (usiuze shamba ili upate fedha ya kugombea),

Tatu, uwe na moyo wa uvumilivu - unaweza ukawa na maono mazuri juu ya jimbo lako lkn wananchi huenda wasikuamini au wakahamisha mapenzi toka kwako kwenda kwa mwenye fedha. Vinginevyo nitafute kwa simu 0788 628 696
Asante mkuu.....! Naomba kesho nikupigie.
 
Afrika kuwa mwanasiasa ni sawa na kusema unataka kua tajiri, ni kwakua mtu ukishashika wadhifa wa kisiasa kutekeleza ulivyoviahidi hua inakua ngumu.

-Kuna bajeti kutotosha.
-Kuna kua nyuma kiteknolojia.
-Kuna ufisadi.
-Kuna kutokua na kipaumbele.
-Kutoendana na sera na falsafa za chama.

Mwisho wa yote mbunge unajikuta upo bungeni unapokea mshahara na kila ulichowaza kuwafanyia wananchi hakiwezekani.
Utabaki kuwapa vocha, sukari, chumvi n.k.
Asante mkuu!
 
Back
Top Bottom