Nataka kufungua Computer Training Centre natafuta partner

Nataka kufungua Computer Training Centre natafuta partner

Nyam

Senior Member
Joined
Jul 9, 2012
Posts
134
Reaction score
72
Mimi naishi hapa Dar..Nina Desktop Computer zangu nane, natamani sana kuanzisha Training Centre ingawaje mimi sitakuwa nafundisha..Natafuta mtu ambaye tutashirikiana katika mtaji huo, yeye achangie kulipa kodi angalau ya miezi sita,viti na meza..
Nipo tayari kwenda kusajili Centre yetu kwa sababu vyeti ninavyo na tutashirikiana kutafuta walimu wazuri wa kuifanya Centre yetu ijulikane na kupata wanafunzi wengi na kutoa elimu bora..Kwa sasa naishi Kinondoni.

Natanguliza Shukrani zangu za Dhati..
 
kama ushauri tu! unaonaje uje tofauti kidogo na wewe uanze kufundisha Programming? Python,C,C++ au Java... ikishindikana hata HTML/CSS na Javascript ile mtu anamaliza course anafanya na project kidogo ya real-life applications maana unavoenda kushindana na training centre zilizopo wanaofundisha Microsoft office wakienda mbali kdg wanafundisha Photoshop wamemaliza...
 
Tuanzishe nipigie au tuma text mkuu tuongee nami nina wazo kama lako naam tuchangamke mwezi huu,.....
Najua KUFUNDISHA vizuri sana ....
Nimekutumia namba ktk pm mkuu..
 
Mi nitawatayarishieni Bplan yenye ushawishi mkubwa katika hiyo business idea, kiasi cha kuufanya uwekezaji wenu isiwe ganga njaa in future (iwe college ya ukweli in 5 years to come) YOU know why? Opportunities are there just waiting your idea to become effective and practical!! forget about the Threats, you will be guided how to deal with thems, Worry not about your Weaknesses because you will be coached to overcome them, and Hoping Your strengths you have just shown, Will be Motivated!!
Visit us; KIMI DEVELOPMENT CONSULT LIMITED
 
Mimi naishi hapa Dar..Nina Desktop Computer zangu nane, natamani sana kuanzisha Training Centre ingawaje mimi sitakuwa nafundisha..Natafuta mtu ambaye tutashirikiana katika mtaji huo, yeye achangie kulipa kodi angalau ya miezi sita,viti na meza..
Nipo tayari kwenda kusajili Centre yetu kwa sababu vyeti ninavyo na tutashirikiana kutafuta walimu wazuri wa kuifanya Centre yetu ijulikane na kupata wanafunzi wengi na kutoa elimu bora..Kwa sasa naishi Kinondoni.

Natanguliza Shukrani zangu za Dhati..

Ukipata tym call 0779420000. Tuonane na mm nipo kinondoni yuangalie mchongo.
 
Got a venue already, white board ac classroom and a very quiet environment. Am a computer graduate too.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom