Nataka kufunga ndoa tatzo sijui nijipangeje?

Nataka kufunga ndoa tatzo sijui nijipangeje?

andaa kama mil 5 mfukoni...
then mjenge mwenza wako juu ya event ndogo tu ...
anza kukaa na ndugu zako wakusupport
 
Kwanza hongera mkuu kwa kufikiria hili jambo ni LA Baraka katika maisha,mambo muhimu ya mwanzo kabisa kabla hata ya kutaarifu familia Kama wewe na mwenzi wako mjadiliane mnatakata ndoa ya aina gani?Mara nyingi wanaume huwa wanataka kitu simple tu ika wadada kichwani mwao huwa wanataka kitu cha kihistoria kitakachoacha gumzo mjini au mtaani ukilinganisha na zilizopita,hili ni jambo LA muhimu sana kukubaliana mwanzo kabisa aina ya ndoa mnayotaka baada ya hapo sasa ndo utajua namna ya kujipanga kwa sababu utapata roughly idea kwamba kwa maongezi haya nahitaji kuwa na amana nono au ya kawaida.Jambo kubwa LA kujua ni kwamba kuna issue ya mahari hili ni lako mkuu ukipata wakwe wanaomuuza binti utalia maana utapangiwa mahari kubwa bila kujali uwezo wako lakini wazazi wengine wanamuuliza binti uwezo wako kisha wanapanga mahari kulingana na uwezo wako hili ni lako halina michango,kama wazazi wa binti ni wa mkoa wa mbali na ulipo jipange kwa nauli wewe na utakaoambatana nao kwenye mahari,lingine ni kwamba gharama karibu zote za vifaa vya harusi vya binti wewe ndo utaingia mfano gauni LA sendoff,Viatu,pete ya engegament na vingine vya ndani,ukija kwenye harusi pia wajibu wako kwenye shela,Viatu,vyupi,pete ,saloon,na mambo mengine ni yako hayana michango haya,la mwisho sasa ni kkujipanga na ndugu na jamaa kuona namna gani wanaweza kukusaidia kwa hali na Mali kukamilisha issue yako kumbuka kama wewe mgumu wa kuchangia watu na wewe utachangiwa kwa shida,hayo ni baadhi ya mambo unayotakiwa kujiweka sawa. Wengine wataongezea maana hapo mengi sana.Kila la heri mkuu umeamua jambo jema
Aaaaah ww jamaa umenigungua akili itabid niitishe kikao cha kughairisha harusi kumbe mzgo mkubwa hv
 
Kwanza naamini huyo mchumba wako nayee yuko tayari kwa hili la Kama hujamwambia kaa NAYE chini muelezee mpango wako kwake. ningeijua dini ingependeza zaid . Kisha hapo

Nikuwaeleza tu wazaz au walezi wako wao watakwambia taratibu zote kipi kianze nini kifate.
Mkristo dini yang
 
Jamani kiukweli nina million Tatu mezan sasa mahari wakiipanga kubwa zaid bas itakuw mzgo kwng lkn ndio hvo
 
Akili pesa.......yote uyafanyayo sasa ndio mustakabali wa maisha yako ya baadae......usifikiri kuoa ni kumiliki K,,,,,,ndoa ni taasisi yakinifu ya maisha ya kutawala na kutawaliwa.....kila la kheri.......
 
Kama mtafanya sherehe ya ukumbini basi jiandae gharama yote ya ukumbi ulipe Wewe mwenyewe!
Kisha utakapoitisha kikao cha kwanza cha sherehe Kabla watu hawajaanza ku pledge watakuuliza umejipangaje ?
Familia yako imejipangaje?
Utatakiwa kutoa Au kuahidi atleast 20% ya badget ya sherehe hiyo ikiwa mbali na gharama Za ukumbi na vile vikolombwezo vya Bibi harusi ulivyoambiwa na wadau hapo nyuma!
 
Jamani habari za humu ndani? Naamin mpo vizuri.
Sasa naomba mnishauri mm ni kijana nina umri wa miaka isyopungua 30 ninampango wa mwakani kuoa kwa maana ya kufunga ndoa, tatzo langu ni dogo sana nashindwa kujua nianzie wapi kujipanga ili lengo langu litimie kwa mwakani miezi kama hii niwe nimemuoa tayari mchumba angu.
Asnten sana Naomba mnishauri kwa uaminifu sana ili nipate mawazo mazuri.
Huwezi kuto...mba ama?
 
Jamani habari za humu ndani? Naamin mpo vizuri.
Sasa naomba mnishauri mm ni kijana nina umri wa miaka isyopungua 30 ninampango wa mwakani kuoa kwa maana ya kufunga ndoa, tatzo langu ni dogo sana nashindwa kujua nianzie wapi kujipanga ili lengo langu litimie kwa mwakani miezi kama hii niwe nimemuoa tayari mchumba angu.
Asnten sana Naomba mnishauri kwa uaminifu sana ili nipate mawazo mazuri.
Vp maendeleo? Ushaoa?
 
Kuna mwingine eti anaita watu kikao cha kwanza anaulizwa mmejipangaje hajui?[emoji87]
Yani anaetegemea 100% ya gharama zitoke Kwa watu atakao wapa kadi Za michango [emoji108]
Ni uswahili mputu[emoji108]
Mtu usione umealikwa Kwenye sherehe Za watu ukaona mambo yanaenda kazi Yake siyo ndogo!
Na familia mtakapotoa ahadi ni lazima kutoa Kwa uaminifu na siyo kubabaisha Kwa kuvizia watu baki watoe michango wao ndugu/familia hawatoi!
Ikiwa hivyo sherehe itaharibika itakuwa ya hovyo kabisa!
 
Jamani habari za humu ndani? Naamin mpo vizuri.
Sasa naomba mnishauri mm ni kijana nina umri wa miaka isyopungua 30 ninampango wa mwakani kuoa kwa maana ya kufunga ndoa, tatzo langu ni dogo sana nashindwa kujua nianzie wapi kujipanga ili lengo langu litimie kwa mwakani miezi kama hii niwe nimemuoa tayari mchumba angu.
Asnten sana Naomba mnishauri kwa uaminifu sana ili nipate mawazo mazuri.
Nenda kwanza kamalize mambo ya kimila, mahari
 
Back
Top Bottom