Nataka kuanzisha YouTube Channel

maarlioo

New Member
Nov 28, 2019
0
125
Habarini JF,
Nataka kuanzisha YouTube channel yangu itakayokua inadili na mambo ya Teknolojia .
Nataka niwe nachambaua Teknolojia kama Marquis Brownie au Mr.Who the Boss anavofanya .
Mtu yoyote mwenye mawazo ya wapi pa kuanzia ? Karibu
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,744
2,000
Habarini JF,
Nataka kuanzisha YouTube channel yangu itakayokua inadili na mambo ya Teknolojia .
Nataka niwe nachambaua Teknolojia kama Marquis Brownie au Mr.Who the Boss anavofanya .
Mtu yoyote mwenye mawazo ya wapi pa kuanzia ? Karibu
Kama unaishi kwenye nchi ya viwonder kwanza anzia pale TCRA uwakabidhi 1mil yao kabla hujaanza chochote.

Sent from my SM-A515F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom