Nataka Kuanzisha Kizazi kingine!

Nataka Kuanzisha Kizazi kingine!

Kijakazi

Platinum Member
Joined
Jun 26, 2007
Posts
10,781
Reaction score
18,689
Nataka nianzishe mradi kuzalisha na kukuza Kizazi kipya Tanzania, ni majaribio tu, yaani kizazi hiki kitakuwa hakihusiani kabisa na hiki kilichopo kwa sasa (yaani wewe na wenzanko) isipokuwa kibaolojia tuu!

Tutakuwa na sehemu yetu, tutajenga shule zetu na tutakuwa na maadili yetu wenyewe na lugha yetu itakuwa hii hii ya sasa lakini tutaibadilisha badala ya kuiita Kiswahili tutaiiita Kitanzania, sitaruhusu kabisa kuchanganyika na hiki kilichopo sasa kwa namna yoyote ile mpaka baada ya kutimiza miaka kuanzia 27, nategemea kuazima baadhi ya mambo kutoka apartheid Afrika Kusini kwenye kudhibiti hilo, na nitapitisha Sheria ya kumwadhibu yoyote yule atakayeonekana kwa namna moja ama nyingine akishishirikiana na Watu wa kizazi hiki cha sasa!


Kuhusu Dini kwa Waislamu na wakristo tutaaanzisha Kanisa la Kitanzania na kuvunja uhusiano na Roma na Waislamu dhehebu la Kitanzania na hakuna kwenda Maka!
 
Nataka nianzishe mradi kuzalisha na kukuza Kizazi kipya Tanzania, ni majaribio tu, yaani kizazi hiki kitakuwa hakihusiani kabisa na hiki kilichopo kwa sasa (yaani wewe na wenzanko) isipokuwa kibaolojia tuu!

Tutakuwa na sehemu yetu, tutajenga shule zetu na tutakuwa na maadili yetu wenyewe na lugha yetu itakuwa hii hii ya sasa lakini tutaibadilisha badala ya kuiita Kiswahili tutaiiita Kitanzania, sitaruhusu kabisa kuchanganyika na hiki kilichopo sasa kwa namna yoyote ile mpaka baada ya kutimiza miaka kuanzia 27, nategemea kuazima baadhi ya mambo kutoka apartheid Afrika Kusini kwenye kudhibiti hilo, na nitapitisha Sheria ya kumwadhibu yoyote yule atakayeonekana kwa namna moja ama nyingine akishishirikiana na Watu wa kizazi hiki cha sasa!


Kuhusu Dini kwa Waislamu na wakristo tutaaanzisha Kanisa la Kitanzania na kuvunja uhusiano na Roma na Waislamu dhehebu la Kitanzania na hakuna kwenda Maka!

Ha ha ha kijakazi tena? Umetumwa kuhamisha concentration za watu?
 
Ukianzisha usiniingize kabisa maana kitakuwa cha usharobaro, hata wanangu marufuku. Tanzania ni muungano wa Tanzanyika na Zimbabwe hapo si utapotea kabisa He heeee
 
Nataka nianzishe mradi kuzalisha na kukuza Kizazi kipya Tanzania, ni majaribio tu, yaani kizazi hiki kitakuwa hakihusiani kabisa na hiki kilichopo kwa sasa (yaani wewe na wenzanko) isipokuwa kibaolojia tuu!

Tutakuwa na sehemu yetu, tutajenga shule zetu na tutakuwa na maadili yetu wenyewe na lugha yetu itakuwa hii hii ya sasa lakini tutaibadilisha badala ya kuiita Kiswahili tutaiiita Kitanzania, sitaruhusu kabisa kuchanganyika na hiki kilichopo sasa kwa namna yoyote ile mpaka baada ya kutimiza miaka kuanzia 27, nategemea kuazima baadhi ya mambo kutoka apartheid Afrika Kusini kwenye kudhibiti hilo, na nitapitisha Sheria ya kumwadhibu yoyote yule atakayeonekana kwa namna moja ama nyingine akishishirikiana na Watu wa kizazi hiki cha sasa!


Kuhusu Dini kwa Waislamu na wakristo tutaaanzisha Kanisa la Kitanzania na kuvunja uhusiano na Roma na Waislamu dhehebu la Kitanzania na hakuna kwenda Maka!

We jamaa kuanzia jana unaanzisha thread ambazo hazieleweki nini malengo yako hasa
 
madhara ya sembe ndo hayo maana bange haipo ivyo!
 
Hmmm pretty impressive, You honestly want us to answer that, I don't even know how to start, no matter how hard you try, you can't shine chum
 
pale muhimbili kitengo cha magonjwa ya akili kuna profesa anaitwa kilonzo. Naona akipelekwa huko atapona.
 
Haya ndo madhara ya kushusha bei ya bangi na kupandisha bei ya umeme. product ya ccm hiyo!
 
pia sisi tuna mpango kama huo hapa kinondoni...tumbak@ mkenya mmoja hapa, anaharibu biashara hapa...
 
Back
Top Bottom