Bado mwalimu wako wa hesabu anatafutwa, hapa unemaanisha kilogramu Milioni zifike milioni kumiTani moja ni kilogram elfu moja
Kwahiyo tani elfu 10 ni kilogram milion 10,000,000
Bado mwalimu wako wa hesabu anatafutwa, hapa unemaanisha kilogramu Milioni zifike milioni kumiTani moja ni kilogram elfu moja
Kwahiyo tani elfu 10 ni kilogram milion 10,000,000
NATAFUTA WATEJA WA SOYA, VANILLA, MAHINDI NA UFUTA.
Nina Tani 10,000 za Soya (Beans), natafuta mteja wa kuanzia tani 1000 (bulk).
Upo mzigo wa tani 1000 'packed' tayari kwa ajili ya Ku 'export' na tani 9000 zikiwa Mkoani.
Kuna mzigo wa Vannila Kilo zaidi ya 30 Dar Es Salaam.
Karibu
Mahala: Dar es Salaam.
Mawasiliano: 0743123946/ 0614362272