Natafuta Video Producer


Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Wandugu,

Natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Naomba nikuweke wazi hizo ni kazi mbili tofauti. Unaweza kukuta kuna mtu ana vitendea vya kushoot na ni mzuri kwa kushoot lakini hafanyi editing yaani ana watu anawapa wafanye na mwingine vyote.

Ni vyema kama upo serious ukasema ni kazi gani unahitaji hiyo shooting ili mtu apate kujua ajipange kivipi?

Yote kwa yote kila la kheri katika hitaji lako.
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
Wandugu,

Natafuta mtu yeyote ambaye yuko Bongo mwenye utaalam wa ku-shoot na ku-edit videos. Kama una background ya journalism hiyo itakuwa murua zaidi. Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima.

Kama una mifano ya kazi zako sehemu kama YouTube, Vimeo, etc tafadhali unitumie links za kazi yako.

Email yangu ni mettyn@gmail.com.
...unaweza kumlipa?...una vifaa vya maana...?
 
Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Naomba nikuweke wazi hizo ni kazi mbili tofauti. Unaweza kukuta kuna mtu ana vitendea vya kushoot na ni mzuri kwa kushoot lakini hafanyi editing yaani ana watu anawapa wafanye na mwingine vyote.

Ni vyema kama upo serious ukasema ni kazi gani unahitaji hiyo shooting ili mtu apate kujua ajipange kivipi?

Yote kwa yote kila la kheri katika hitaji lako.
Mzee wa Rula, shukran kwa maelezo yako. Kama nilivyosema kwenye tangazo, namtafuta mtu mwenye uwezo wa kufanya vyote viwili. Kama una utaalam, nitumie PM au niandikie email kwa mazungumzo zaidi.
 
Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
...unaweza kumlipa?...una vifaa vya maana...?
Kipaji Halisi, kama nilivyosema kwenye tangazo "Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima" Kama una utaalam, au kama unamjua mtu mwenye utaalam, let me know.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Mzee wa Rula, shukran kwa maelezo yako. Kama nilivyosema kwenye tangazo, namtafuta mtu mwenye uwezo wa kufanya vyote viwili. Kama una utaalam, nitumie PM au niandikie email kwa mazungumzo zaidi.
Mkuu ni kweli vifaa angalau vya kisasa ninavyo lakini sipo Dar hivyo unaweza kuendelea kutafuta mtu sahihi kwa eneo lako kisha mkaongea mkafika maelewano.
 
Jazzie

Jazzie

Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
73
Likes
5
Points
15
Jazzie

Jazzie

Member
Joined Jan 30, 2008
73 5 15
Mkuu ni kweli vifaa angalau vya kisasa ninavyo lakini sipo Dar hivyo unaweza kuendelea kutafuta mtu sahihi kwa eneo lako kisha mkaongea mkafika maelewano.
Kwa lengo langu, siyo lazima uwe Dar. Uko wapi kwani?
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
Kipaji Halisi, kama nilivyosema kwenye tangazo "Tafadhali wasaliana na mimi kama una utaalamu huo ili tuzungumze zaidi juu ya mpango mzima" Kama una utaalam, au kama unamjua mtu mwenye utaalam, let me know.
OK...nimekumbuka kn PM...
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
236
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 236 160
Mkuu ni kweli vifaa angalau vya kisasa ninavyo lakini sipo Dar hivyo unaweza kuendelea kutafuta mtu sahihi kwa eneo lako kisha mkaongea mkafika maelewano.
Nimekusoma....vzr ...
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,487