Natafuta Universal GSM Modem

Natafuta Universal GSM Modem

Speed HSDPA, 21 Mbps; HSUPA, 5.76 Mbps

Kwa mujibu wa GSMArena hii ndio speed ya kimeo changu
Je inamaanisha nagawa ipi kwa 8 ilinijue siwezi kuzidi hapo kwenye downloading?
Ni simu naitumia kwa wifi

kama unataka speed ya downloading chukua hiyo HSDPA 21Mbps gawanya kwa 8...

Na kama unataka ile ya ku-upload(HSUPA) Chukua 5.76÷8

N:B In HSDPA...D for download
and In HSUPA...U is for Upload
 
Njunwa jamaa wako hadipoinunua badi i would like to place my offer on the table.
 
Last edited by a moderator:
Hapo kwenye hiyo modem ukisoma vizuri wanakwambia "If you are going to use this for LTE first know your ISP's Frequency"

In short hiyo modem ni kwamba utaifaidi tu kwa 42Mbps ila hizo 150Mbps hata smile hawana

Nikiinunua hyo modem naweza kuichakachua na kuwa universal? Na nikiunganisha kwenye mtandao napata speed tofauti sawa na wengine?
 
Nikiinunua hyo modem naweza kuichakachua na kuwa universal? Na nikiunganisha kwenye mtandao napata speed tofauti sawa na wengine?

Kama upo Dar chapulisha nunua hiyo ni Universal tayari lakini haina Guarantee kwamba utapata speed tofauti na wenzako...

Mimi ninayo ya 100Mbps inatwanga kuanzia SMILE mpaka BOL/SMART lakini sijaona tofauti na modem za kawaida nikiitumia na Vodacom probably vodacom wabovu nilipo ila kwa Airtel na Tigo...sana sana Airtel imenifanya nisijutie hela yangu nilolipia maana napata speed mpaka 24Mbps lakini average ni 17Mbps ambako kwa modem ya 7.2Mbps hata iweuke vipi haiwezi fika hata siku moja
 
Kama upo Dar chapulisha nunua hiyo ni Universal tayari lakini haina Guarantee kwamba utapata speed tofauti na wenzako...

Mimi ninayo ya 100Mbps inatwanga kuanzia SMILE mpaka BOL/SMART lakini sijaona tofauti na modem za kawaida nikiitumia na Vodacom probably vodacom wabovu nilipo ila kwa Airtel na Tigo...sana sana Airtel imenifanya nisijutie hela yangu nilolipia maana napata speed mpaka 24Mbps lakini average ni 17Mbps ambako kwa modem ya 7.2Mbps hata iweuke vipi haiwezi fika hata siku moja

Asante mkuu, ngoja niinunue tu
 
Kiongozi,niangalizie BlackBerry Z 10 naitumia kwa line ya airtel ina uwezo wa kiasi gani,maana ipo fast kuliko modem ya vodacom ambayo nimeacha kuitumia kwakuwa ipo very slow.
 
529224316_tp.jpg

Mi nilinunua kipindi kile cha Vodafone Expo 15,000/=@ ila sijui kama mpaka sasa wanayo hiyo stock.

Hata mimi nilinunua ktk hiyo expo pale m city ila nikabadilishana na jamaaa yangu ambae aliichangamkia sana..kumbe sikuelewa kinacho najuta though natumia ya tigo ila iko poa kiasi
 
Hata mimi nilinunua ktk hiyo expo pale m city ila nikabadilishana na jamaaa yangu ambae aliichangamkia sana..kumbe sikuelewa kinacho najuta though natumia ya tigo ila iko poa kiasi

Duh pole Mkubwa hiyo uliyonayo sasa ni 7.2Mbps ukiziunga 2 kama hiyo ndo unapata speed ya vodafone K3805-z.
Nadhani mlibadilishana kwa kutokujua au uliona haichakachuki au ulivutiwa na umbo la Huawei e303
 
Duh pole Mkubwa hiyo uliyonayo sasa ni 7.2Mbps ukiziunga 2 kama hiyo ndo unapata speed ya vodafone K3805-z.
Nadhani mlibadilishana kwa kutokujua au uliona haichakachuki au ulivutiwa na umbo la Huawei e303

Kaka ilikua haichakachuliki nikajaribu DC unlocker icera bado ikagoma nkaona isiwe taabuuu.....najuta
 
Kaka ilikua haichakachuliki nikajaribu DC unlocker icera bado ikagoma nkaona isiwe taabuuu.....najuta

Dah zile haziko locked bali Dashboard ya VMB(vodafone Mobile Broadband) inayokuja na modem ndiyo inazuia kusoma line zingine pia join Air zaifanyi kazi kwa ZTE icera.
Dawa pekee ni Dasboard/connection Manager ya O2 yaani mpaka raha .

zAb1XV.jpg
 
Dah zile haziko locked bali Dashboard ya VMB(vodafone Mobile Broadband) inayokuja na modem ndiyo inazuia kusoma line zingine pia join Air zaifanyi kazi kwa ZTE icera.
Dawa pekee ni Dasboard/connection Manager ya O2 yaani mpaka raha .

zAb1XV.jpg

Daaaah sijui nikamnyang'anye jamaaa daaah
 
So hiyo dashboard naipatajeee au nkigugo naipata????
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom