Natafuta Toyota Noah.

Natafuta Toyota Noah.

1gb

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Posts
2,394
Reaction score
3,297
Iwe na mwonekano mzuri pia iwe inatembea.Mwenye nayo tafadhali Naomba anitaarifu,Badget yangu ni 5.5ml
tutabadilishana namba ili anionyeshe picha kwny whatsapp.
Nipo Dar es salaam.
-------------------------
-------------------------
Feedback
Wakuu nilishatapa,nashkru sana kwa wadau woote waliohusika kwa namna Moja ama nyngne,hasa wale woote mliowasiliana nami moja kwa moja kwa njia ya Pm,whatsapp na wengne kuongea nami moja kwa moja.
##kweli penye wengi,hukosi kitu.
 
Mi ninao noah wanatembea vizuri tu kwa bei hiyo nakupa 35 na wenye mimba watano jumla 40
 
Labda niwaambie kitu kimoja.Ni kwamba wabongo tulivyo,ukiskia mtu anataka nunua kitu kwa Bei flan,basi muuzaji atakwambia ongeza kidgo.
Pia ukiskia mtu anauza kitu basi ufahamu ka badge akiuza afike malengo flan,ndo mwsho wa bei yake,ikitokea hawajaelewana,jamaa(muuzaj) anasma Basi. Nini kusudio langu.
Nimeweka 5.5mil najuwa muuzaji atapanda tuu,kwa namna yyte,Kwaio ni lenga hpo ili tupandishane thn nifike nilpo Target mm,Nieleweke ivo jmn.Manake najua hakna atakae niuzia kwa Pesa niliyoandika hapo.
 
weka no.y simu au nicheki 0755 927881n whatsap
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Mmh, hujamalizia. Sema unataka Noah ya wizi... Hilo tu nadhani ndio lengo lako. Ngoja wenye Noah za wizi waje...
 
mimi ninayo kama una 8.5 nakupa bado nzuri kabisa na haijawahi kushikwa injini . juzi nimefunga tairi zote mpya
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Iwe na mwonekano mzuri pia iwe inatembea.Mwenye nayo tafadhali Naomba anitaarifu,Badget yangu ni 5.5ml
tutabadilishana namba ili anionyeshe picha kwny whatsapp.
Nipo Dar es salaam.

kuna toyota nadia. 0755815174
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Noah ya 5.5 jiandae kufahamiana na mafundi Wote wa hapa mjini, pia usichepuke ukapita zile njia mpya za mabasi yaendayo kasi maana utaleta usumbufu pindi gari yako itakapikuwa inaharibika, zile njia hazipishani wala overtake
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Noah ya 5.5 jiandae kufahamiana na mafundi Wote wa hapa mjini, pia usichepuke ukapita zile njia mpya za mabasi yaendayo kasi maana utaleta usumbufu pindi gari yako itakapikuwa inaharibika, zile njia hazipishani wala overtake

Ahsante Big kwa Ushauri mzuri mkuu,Ntazingatia wakati nakutana na wauzaji.
 
Mkuu nina Gari hii hapa km utaipenda, bei poa sn na engine haijaguswa wala rangi haijaongezwa ht tone. Toyota Vista
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Muhitaji nimependa sana umevyojieleza,maana ukisema bei ya juu lazima watu wakuzingue.
Sie wazoefu wa kununua gari za mkononi tunajua kwamba target yako ipo wapi.
ila Ushari wangi ni kwamba Nini Model yakuanzia 1998,ni imara sana na fuel consumption yake ipo vizuri.Pia kuwa makini zipo nyingine 4wheel zitakutesa hizi vibaya.
Yangu ni hayo
 
  • Thanks
Reactions: 1gb
Muhitaji nimependa sana umevyojieleza,maana ukisema bei ya juu lazima watu wakuzingue.
Sie wazoefu wa kununua gari za mkononi tunajua kwamba target yako ipo wapi.
ila Ushari wangi ni kwamba Nini Model yakuanzia 1998,ni imara sana na fuel consumption yake ipo vizuri.Pia kuwa makini zipo nyingine 4wheel zitakutesa hizi vibaya.
Yangu ni hayo

Mkuu aksante kwa ushauri wako mzuri;afadhali ww umelewa kwa Urahs maana, wabong ndvyo tulivyo ukiwa juu anataka akupandshe juu zaidi hasa linapokuja swala la Mauzo ya Magari,nyumba,Viwanja na Mashamba.Na wanao haribu biashara ni Madalali
Mwny mali anaweza akawa ka target 7ml ila dalali nae atapandia walau nae apate 1.5ml sasa atakuanzia 9.5 mpaka 8,5 akiona na wee mbishi basi yupo Radhi,aachane na ww atafute mnnuz mwngne.
Thnx.
 
Shkran za pekee kwako Ginner kwa kunifanikishia zoezi,nyngne kwa wale waliokua bega kwa Bega kunipa maelekezo wapi ntapata mrangi DONALD DARKCITY ladyfurahia na wengne woote Heshima mBele wakuu.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom