BABA TUPAC
JF-Expert Member
- Sep 30, 2015
- 1,533
- 3,840
Wakuu,
Ni wapi kwa hapa Dar nitapata tofali za kuchoma, si lazima iwe Dar inaweza kuwa jirani na Dar. Mi nilifikiria kwenda Morogoro kuzifata tofali hizo, je kuna sehem ambayo ni karibu zaidi naweza zipata tofali hizo.
Note, sio zile tofali za kupanga. Nahitaji tofali zile za kuchoma na kuni kabisa kama za mkoani
Ni wapi kwa hapa Dar nitapata tofali za kuchoma, si lazima iwe Dar inaweza kuwa jirani na Dar. Mi nilifikiria kwenda Morogoro kuzifata tofali hizo, je kuna sehem ambayo ni karibu zaidi naweza zipata tofali hizo.
Note, sio zile tofali za kupanga. Nahitaji tofali zile za kuchoma na kuni kabisa kama za mkoani