NATAFUTA SOKO LA VITUNGUU

kankara

Member
Jul 19, 2014
24
45
Habari wana JF mimi ni kijana nimelima vitunguu ekari moja kwa unwagiliajibwa pump maeneo ya Ruaha Iringa nataraji kuvuna mwezi wa 7 naomba msaada wa masoko yenye tija. Natanguliza shukrani
 

Kubota

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
533
1,000
Kwa mwezi wa saba naamini utapata bei nzuri hata Hapo MBUYUNI. Kwani umeona dalili ya kuwepo mafuriko ya vitunguu utakapokuwa unavuna ww?
 

Bigbon

JF-Expert Member
May 21, 2016
597
1,000
Kijana ebu fafanua bei yenye tija au masoko yenye tija.......maana masoko yenye tija kwa dar ..karikoo na sterio.....ila bei yenye tija utaipata hata hapo ruaha mbuyuni......Je unatarajia kupata kiasi gani hadi kufikia leo?
 

uroto

JF-Expert Member
Jun 25, 2015
425
250
mkuu mi mwenyewe mwezi wa7 natoa kitunguu,ukipata bei nitag..mm pia nikipata ntaku tag
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom