Natafuta shamba boy

Krav Maga

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
4,734
2,000
Jamani ni shamba langu liko Chanika, ndani yake kuna mazao kama migomba, mihogo na papai

Sasa natafuta kijana ambae atakaa shamban na kuangalia mazao yangu na kumwagilia migomba

Hapo shamban nimejenga chumba na sebule ambavyo anaweza kukaa

Huduma za kijamii zipo za kutosha

Kwa yoyote ambaye yuko tayari anipm
Mkataba wake umeshausainisha tayari kwa Ofisi za Serikali ya Mtaa wako ili usije ukamdhulumu Ujira wake / hata tu Kumnyanyasa mbeleni huko?
 

Idimulwa

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,286
2,000
Anza na mishahara. Nikuletee Lisukuma liaminifu Sana. Toka huku Geita
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
39,705
2,000
Jamani ni shamba langu liko Chanika, ndani yake kuna mazao kama migomba, mihogo na papai

Sasa natafuta kijana ambae atakaa shamban na kuangalia mazao yangu na kumwagilia migomba

Hapo shamban nimejenga chumba na sebule ambavyo anaweza kukaa

Huduma za kijamii zipo za kutosha

Kwa yoyote ambaye yuko tayari anipm
Chief share nami mshahara, niko na kijana tayari. Una plan kumlipa bei gani kwa mwezi.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
39,705
2,000
Mshahara sh ngapi? Maana kulinda shamba na nyumba, kuangalia mazao, kumwagilia migomba, hiyo ni full time job. Usiseme kwa kuwa halipi kodi, bora mtu akulipe kodi na wewe umlipe mshahara wa hizo kazi zote
Hahahaha unahisi kazi ni nyingi sana mkuu?
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
5,560
2,000
Hahahaaaa...... Kwani Mbowe siku hizi ana kazi gani?

Akatumie uzoefu wa yale mashamba yaliyofyekwa na Ole sabaya atawafaa sana.
Mkaungane nae msaidiane maana hata wewe huna kazi saivi
Kampeni zimeisha
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
5,883
2,000
Tiririka mkuu nn kiilikukuta?
Mimi nimeshamuelewa vizuri anachomaanisha.
Amemaanisha ukimuweka mtu ambaye hamfahamiani vizuri na kwa bahati mbaya akawa si muaminifu ipo ukienda utakuta shamba lako limeuzwa na kijana kakimbia.
Utakachokuta labda shamba limefyekwa na aliyenunua ameanza kufanya ujenzi au pengine ameshahamia.
Na kuendesha kesi za ardhi/mashamba ni ngumu sana,mtu akiwa kauzu ana uwezo wa kukugeuka na akasikilizwa kwa kuwa amekaa kwa miaka mingi mahali hapo wewe hujulikani.
Hicho ndicho mdau alichomaanisha kwa hiyo amekupa tahadhari
 

Frankdaniel711

JF-Expert Member
Oct 8, 2018
320
250
Jamani ni shamba langu liko Chanika, ndani yake kuna mazao kama migomba, mihogo na papai

Sasa natafuta kijana ambae atakaa shamban na kuangalia mazao yangu na kumwagilia migomba

Hapo shamban nimejenga chumba na sebule ambavyo anaweza kukaa

Huduma za kijamii zipo za kutosha

Kwa yoyote ambaye yuko tayari anipm
Chanika ipi iyo boss unapatikana
 

Bithurasdinhournhim

Senior Member
Mar 14, 2017
151
500
Nikushauri mkuu tafuta ndugu yako kijijini aje kukaa hapo. La sivyo majuto yake hautokuja kusahau niulize hadithi yake naijua mimi. Unacheza na moto.

Umemshauri vyema sana, yaliyonikuta daah sitorudia tena kufanya hiki anachotaka kufanya mleta uzi na wala sitakihadithia hapa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom