Natafuta Scholarship

Miss liquid

Miss liquid

Member
Joined
Apr 25, 2019
Messages
24
Points
45
Miss liquid

Miss liquid

Member
Joined Apr 25, 2019
24 45
Hello, niliomba nafas ya kusoma masters katika chuo fulani apa Tanzania, nimebahatika kupata nafasi
Swali langu ni Je naweza kuomba sponsership kwenye shirika lolote au ni lazima kusubir zile zinazotangazwa na chuo husika??
Wasiwasi wangu ni je ukisubir alafu ukakosa?? Si nitakua nepoteza nafas ya kusoma mwaka ujao 2020 ?
Naombeni ushauri na maelekezo mengine kama yapo
Pia kwa anaefahau watu/mashirika yanayotoa sponserships hapa Tanzania /nje ya Tz .
Asanteni.
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,636
Points
2,000
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,636 2,000
Jifunze kwanza kuandika sponsorship kisha urudi hapa na mwandiko unaoeleweka.
Wasomi wa nchi hii,sijui wana shida gani!!?!!
 
Miss liquid

Miss liquid

Member
Joined
Apr 25, 2019
Messages
24
Points
45
Miss liquid

Miss liquid

Member
Joined Apr 25, 2019
24 45
Jifunze kwanza kuandika sponsorship kisha urudi hapa na mwandiko unaoeleweka.
Wasomi wa nchi hii,sijui wana shida gani!!?!!
Acha kujifanya mjuaji ungeacha kama haikuhusu, bas unajikuta bonge la mjanja sepa kule,
 
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
2,636
Points
2,000
Emilias G

Emilias G

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
2,636 2,000
Acha kujifanya mjuaji ungeacha kama haikuhusu, bas unajikuta bonge la mjanja sepa kule,
Kwa akili hizo tafuta chuo kikuu cha kata usome hiyo masters yako,nani atakubali kumfadhili msomi uchwara kama wewe!
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
661
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
661 1,000
Zpo
Hello, niliomba nafas ya kusoma masters katika chuo fulani apa Tanzania, nimebahatika kupata nafasi
Swali langu ni Je naweza kuomba sponsership kwenye shirika lolote au ni lazima kusubir zile zinazotangazwa na chuo husika??
Wasiwasi wangu ni je ukisubir alafu ukakosa?? Si nitakua nepoteza nafas ya kusoma mwaka ujao 2020 ?
Naombeni ushauri na maelekezo mengine kama yapo
Pia kwa anaefahau watu/mashirika yanayotoa sponserships hapa Tanzania /nje ya Tz .
Asanteni.
Zipo za nje ila inategemea na coz unayochukua kama upo science njoo PM kama art basi wala usihangaike kunitafuta mkuu
 
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,791
Points
2,000
JOAQUEM

JOAQUEM

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,791 2,000
Zpo

Zipo za nje ila inategemea na coz unayochukua kama upo science njoo PM kama art basi wala usihangaike kunitafuta mkuu
PM kunani? au mambo ya connection
 
A

alongakeke

Senior Member
Joined
Feb 3, 2017
Messages
101
Points
225
A

alongakeke

Senior Member
Joined Feb 3, 2017
101 225
Hello, niliomba nafas ya kusoma masters katika chuo fulani apa Tanzania, nimebahatika kupata nafasi
Swali langu ni Je naweza kuomba sponsership kwenye shirika lolote au ni lazima kusubir zile zinazotangazwa na chuo husika??
Wasiwasi wangu ni je ukisubir alafu ukakosa?? Si nitakua nepoteza nafas ya kusoma mwaka ujao 2020 ?
Naombeni ushauri na maelekezo mengine kama yapo
Pia kwa anaefahau watu/mashirika yanayotoa sponserships hapa Tanzania /nje ya Tz .
Asanteni.
Karibu Fulgent Careers, washauri wa masuala ya elimu ndani na nje ya nchi. Utajibiwa maswali yako yote na huduma za ziada kwa gharama ya Tsh 5000 tu. 0769 524 022.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,348
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,348 2,000
Ngoja waje kukushauri...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,342,574
Members 514,714
Posts 32,756,296
Top