Natafuta rafiki wa kike, mengine tutayajenga

Hiko kiti siwezi hata wanipe pesa kias gani..
Nipo tayari wanipige mawe ila tu nione uwepo wako humu una smile..

Unajua upendo kitu cha ajabu sana just imagine nikaacha na tabia ya mishangazi kisa kupenda...

Maisha haya yana siri ndefu mno naimani siku moja takua nasimulia humu jf jinsi gani maisha nimepitia mpaka sasa mwaka wa kumi katika ndoa
 
Hahahaha πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ hii bange ulolamba leo ni hataaareeee
 
Kwenye aya ya kwanza ungeongezea wasiopenda hela. Au pesa kwako sio tatizo?
 
Hahahaha πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ hii bange ulolamba leo ni hataaareeee
Kupnda ni more than mjani πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
UnWeza sema bange kumbe mwenzako kafata ukoko kakosa...

Ikabidi anunue unga ile apike
et ges ikawa inalia puu puuu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…