Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta office ya chama cha riadha

Discussion in 'Sports' started by 1975, Jan 27, 2012.

  1. 1

    1975 Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba msaada wa kilipo chama cha riadha,binafisi naishi maeneo ya kimara si shabiki wa michezo lakini nimuomavyo msichana wetu wa kazi ni mutu ambaye itakuja kuwa lulu kubwa ya taifa hili,mutu ambaye ukimutuma anakimbia sana na wakati mwingine ukimpa nauli mahali kama sio mbali yeye hukanyaga mwendo.Nimemwambia mke wangu atafute house girl mwingine huyu ni mali ya taifa NATAKA KUWAONA VIONGOZI WANAOHUSIKA NA MAMBO YA RIADHA MUNIAMBIE OFISI ZAO ZIKO WAPI?iI AM SERIOUS.UNAWEZA NI PM AU SEND SMS TO 0717031290
     
Loading...