House4Rent Natafuta nyumba ya kupanga Kigamboni

House4Rent Natafuta nyumba ya kupanga Kigamboni

Nrangoo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Posts
3,423
Reaction score
5,483
Habari ya wakati huu wadau.

Nahitaji nyumba ya kupanga Kigamboni , haswa eneo la Mjimwema au Gezaulole .

Sifa : Nyumba iwe na master bedroom, Sebule na Jiko, isiwe mbali na barabara, Umeme na Maji viwepo.

Kwa mwenye kuweza kunifanikishia hitaji hilo tafadhali naomba tuwasiliane.

Natanguliza Shukrani.
 
Back
Top Bottom