Natafuta mzigo wa kusafirisha


M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0
Wana JF Natafuta mzigo wa kusafirisha kwenda mikoani na hata nje ya nchi ktk ukanda wetu wa EAC
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,875
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,875 1,500
Maelezo yako hayajatosheleza mkuu..jaribu kuwa wazi zaidi..unasafirisha au unataka mtu akusafirishie,,na mizigo ya namna gani unayotaka?
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0
Mimi nina gari (TRUCK) Nina itafutia mzigo,kazi ya kufanya kusafirisha mzigo
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Maelezo yako hayajatosheleza mkuu..jaribu kuwa wazi zaidi..unasafirisha au unataka mtu akusafirishie,,na mizigo ya namna gani unayotaka?
Watu wengine ni wasumbufu sana...hapo umeshaelewa kabisa kuwa anatafuta mzigo...akiwa na maana ana Gari, na ndo maana umemuuliza ni mzigi wa namna gani anataka....ila mwanzo unajifanya huelewe kabisa.....sio lazima uchangie mzee
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Mimi nina gari (TRUCK) Nina itafutia mzigo,kazi ya kufanya kusafirisha mzigo
Aina gani ya Truck?? kwanza umesema mikoani na NJE...ina maana kama gari yako ni transit unawezaje kusafirisha mikoani?? au unazo nyingi ikiwa ni pamoja na transit & Local?? vipi kuhusu mizigo ya hapa hapa DAR kupeleka Bandarini?? shanta unakula?? gari unazo ngapi??
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,946
Points
2,000
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,946 2,000
Watu wengine ni wasumbufu sana...hapo umeshaelewa kabisa kuwa anatafuta mzigo...akiwa na maana ana Gari, na ndo maana umemuuliza ni mzigi wa namna gani anataka....ila mwanzo unajifanya huelewe kabisa.....sio lazima uchangie mzee
People! Think with your head not your balls!!!! Hivi mtu akikuambia anatataka mzigo wa kusafirisha utaelewa nini? and you are defending Him
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,450
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,450 2,000
kama ni biashara kaa kibiashara. weka mawasiliano yako, jina la kampuni na sehemu mnapo patikana. mia
 
M

Mgengeli

Senior Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
193
Points
0
M

Mgengeli

Senior Member
Joined Sep 23, 2011
193 0
Nawashukuruni nyote kwa kuchangia kwa wanaotaka mawasiliano zaidi unaweza ku PM,
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Mkuu kwa kukusaidia ebu wasiliana na Bakhesa huwa anakodisha truck 124 L kupelekea mzigo mikoani na nje ya nchi.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
People! Think with your head not your balls!!!! Hivi mtu akikuambia anatataka mzigo wa kusafirisha utaelewa nini? and you are defending Him
we sio mzima aisee....umeambiwa unaohitajika ni mzigo (ili usafirishwe)..... wewe unauliza kama anataka wamsafirishie!!!! kama angetaka wamsafirishie angeulizia gariiii!!!!!!! kilaza wewe
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,946
Points
2,000
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,946 2,000
Wana JF Natafuta mzigo wa kusafirisha kwenda mikoani na hata nje ya nchi ktk ukanda wetu wa EAC
we sio mzima aisee....umeambiwa unaohitajika ni mzigo (ili usafirishwe)..... wewe unauliza kama anataka wamsafirishie!!!! kama angetaka wamsafirishie angeulizia gariiii!!!!!!! kilaza wewe
Siwezi bishana na mburura kama wewe kwenda huko!!!!!!!!!
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
Siwezi bishana na mburura kama wewe kwenda huko!!!!!!!!!
Wana JF Natafuta mzigo wa kusafirisha kwenda mikoani na hata nje ya nchi ktk ukanda wetu wa EAC
Kutembea hivi huyu jamaa hata shule kaenda japo kidogo??? kama ndio aliishia chekechea coz kuna mambo mengine kuyaelewa haiitaji kusumbua ubongo kabisa.....yaani kwenye thread yako na ilivyojitosheleza bado anahisi kuwa unatafuta Gari usafirishie mzigo (it's like wewe una mzigo ndo unatafuta gari)...wakati jambo liko wazi unaohitajika ni mzigo usafirishwe..... eliphaz the TEMAnite rudi class
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Points
1,500
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 1,500
People! Think with your head not your balls!!!! Hivi mtu akikuambia anatataka mzigo wa kusafirisha utaelewa nini? and you are defending Him
nitaelewa ANA GARI...na yeye ni msafirishaji PERIOD!!!!!!!!!!!! Kaongezea kabisa """""ukanda wa EAC""" nitajua kabisa huyu jamaa anafanya shughuli ya usafirishaji under C65 (transit)!!!!!!!!!vipi bab, wakati ulipokuwa unaisoma ulikuwa unakimbizwa???
 
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
3,097
Points
2,000
Naby Keita

Naby Keita

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
3,097 2,000
nina meno ya elephanti hongkong unapeleka?
 
T

truckdriver

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
528
Points
250
T

truckdriver

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
528 250
kiherehere, nimeona umeuliza kama yupo tayari kufanya kazi za hapa Dar. Unazo hizo kazi mkuu? Nina semi pia(naweza beba 20ft and 40ft containers) natafuta kazi/mizigo.
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,365
Top