Natafuta mwanamke wa kuoa mwenye uhitaji kweli

Natafuta mwanamke wa kuoa mwenye uhitaji kweli

antho

Member
Joined
Jun 4, 2024
Posts
25
Reaction score
39
Habari wakuu.
Nahitaji mwanamke wa kuoa ambae yupo tayari kwa mahusiano na kuolewa.
Umri wake uwe kuanzia miaka 20 mpaka 30 akiwa na mtoto sawa hakuna shida.
Sifa zangu
Umri 30
 
Habari wakuu.
Nahitaji mwanamke wa kuoa ambae yupo tayari kwa mahusiano na kuolewa.
Umri wake uwe kuanzia miaka 20 mpaka 30 akiwa na mtoto sawa hakuna shida.
Sifa zangu
Umri 30
Kila la kheri mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom