Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,450
- 185,476
Hakiiiika bossMambo yake mleta mada muachie mwenyewe...
Hakiiiika bossMambo yake mleta mada muachie mwenyewe...
Nakumbuka aliweka Uzi kutafuta pesa ya ziada sio uyuKama anasomeka anyooke twende zetu tukale pilipili next week hahahahha
Boss ni wewe hapo mwenye umebeba utamu...Hakiiiika boss
Ataku downloadNina free time ya kutosha kwa sasa natafuta ke wa kuchati nae mambo mbalimbali za mapenzi, pesa, ndoa mahusiano na mambo mengine ya kimaisha nitamshauri atanisahuri kama upo njoo pm
nikufate pihemu au hata hapa hapa inatoshaMimi pia,
Ninatafuta binti wa kunipa company...
Nina dakika 2000+ sina
wewe ni ke?nikufate pihemu au hata hapa hapa inatosha
We ngadu ulipotelea wapi? 😹Mimi pia,
Ninatafuta binti wa kunipa company...
Nina dakika 2000+ sina pa kuzimalizia.😅
sema tu "mshamba, nilikumiss, siwezi kuishi bila wewe"We ngadu ulipotelea wapi? 😹
Mpk nimepaliwa 😹😹😹sema tu "mshamba, nilikumiss, siwezi kuishi bila wewe"
ni vigumu?
Utakubali sasa,Mpk nimepaliwa 😹😹😹
Sasa katoto km wewe mi kanifanye nishindwe kuishi kweli? 😂
Siku hizi hata adabu na dada zako huna 😥😹Utakubali sasa,
Ulivyo na aibu
Nakuona hapo nyuma ya keyboard unablush
udada wa kinafki wa kunyimana huoSiku hizi hata adabu na dada zako huna 😥😹
Amna mi single mamaMkuu nishapata kitoboleo njoo pm nikushauri kama upo mid 25yrs
Hata kumbukumbu ipo basi...Nakumbuka aliweka Uzi kutafuta pesa ya ziada sio uyu