dronedrake
JF-Expert Member
- Dec 25, 2013
- 24,820
- 61,728
aisee, nenda kimboka pale wapo wa kumwaga
Kama unasifa njoo PMHata lipicha la pete ni la mtandaoni.. unajipaisha huku umejionyesha umejaa majanga.. katangaze pia kijijini kwenu upate twakimu huko kwanza.
Wa pale buguruni wametumwa pesaaisee, nenda kimboka pale wapo wa kumwaga
Wapo ila bado wanafunzi naogopa mvua 30kama wote sio waaminifu kwanini usichague yoyote mtaani kwenu au munaishi wanaume tu very interesting.
Nawasubiri kwa hamuNgoja wkiona watakuja wenyewe huko ulipo waambia.
Love and peace
Najaribu kuwaweka huru ili waache kujificha tunajua kuliko wanavyojuaHivi do you think kuna mwanamke kabisa atanivusha taji la umalaya?
No woman was born a whore. Kuna mawili, either ameamua ku solicit mwili wake ili mambo yaende out of desperation or alipotea njia once upon a time katika maadili ikampelekea kuwa hivyo.
Kweli unawajua aiseHHa huwa na swali lao Moja, "utaniweza?" na kufwatia "nitabadilika" baada ya kumwambia unapesa ya kuhudumia, wao ni pesa tu. Sio mkuyenge, wengi niliowadadisi hawafurahii umalaya ila ni sababu ya hali ya maisha na familia zao...
Mi nakusapoti kwanza wao hakutakua na geni yoote wamefanya.
[emoji23] [emoji23]
Kweli unawajua aise
wali nazi maharage nazi
Hapa hapa Town Dsm au unataka na mtaataja location yako upewe machimbo ya malaya ili tupunguze usumbufu usiokuwa walazima mkuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Okay apende pesa ila isiwe too muchMalaya asiye na tamaa na hela???naona unakosa Tena.
Punguza vigezo jamaa upate mke
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sasa mkuu unafeli wapiHapa hapa Town Dsm au unataka na mtaa
wali nazi maharage nazi
Mi nataka ni opoe mke humu humu jf najua wapo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sasa mkuu unafeli wapi
Sent using Jamii Forums mobile app