Natafuta Mwalimu wa Twisheni Primary - 1Month | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mwalimu wa Twisheni Primary - 1Month

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Shark, Dec 14, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,344
    Likes Received: 3,620
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Natafuta Mwalimu wa kufundisha twisheni kwa mwezi mmoja tu!!
    Masomo ni Hisabati na English,
    Darasa la Sita, La Nne na La Kwanza,
    Malipo ni Tshs Laki 4 kwa kipindi chote cha huo mwezi mmoja, (laki 1 kwa wiki)
    Vigezo;
    Awe wa kike,
    Awe ana uwezo wa kuelezea na kueleweka kwa wanafunzi wake,
    Ajue kumsoma mwanafunzi na kugundua udhaifu wake,
    Awe anazingatia ratiba,
    Otherwise mambo mengine PM inatosha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Mbona hujazngatia gender mkuu?
     
  3. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 829
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Tuition ya primary jamani..............kama ni wanao ndio wanahitaji jitahidi kujitoa muda wako uwafundishe mwenyewe na hiyo laki nne nenda kafanye shopping ya vitabu.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,344
    Likes Received: 3,620
    Trophy Points: 280
    Wamefunga shule wapowapo tu home!!
    Mi nimetingwa sana!!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,344
    Likes Received: 3,620
    Trophy Points: 280
    Walimu wengi wa Primary ni "She" mkuu,
    So natengeneza mazingira yaleyale tu!!
     
Loading...