Natafuta muzuri wa asili,asiyejipodoa wala kuvaa hereni,bangili, bikra niko tayari kumuoa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta muzuri wa asili,asiyejipodoa wala kuvaa hereni,bangili, bikra niko tayari kumuoa!

Discussion in 'Love Connect' started by MTENDAHAKI, Apr 3, 2012.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Naomba mwanamke mwenye sifa hizo mwenye kazi au asiye na kazi ajitokeze lakini hobi apende ngono kuliko kitu kingine na awe mwaminifu!aniambie yuko wapi,mie ninamhakikishia matunzo na mapenzi ya dhati!
     
Loading...