Mung Chris
JF-Expert Member
- Sep 12, 2017
- 3,474
- 4,007
Ndugu zangu
NIna shida na msichana wa kazi za ndani umri mika 15-18, nimeliwa sana hela nimeambiwa nitume nauli kila nikituma nakutana na wajanja, hawamleti kwa safari hii, akipatikana apande gari akifika stendi narudisha hapo hapo nimeshindwa kubaini mkweli na muongo ni yupi, sihitaji wa mjini nataka wa kijijini ili aelekezwe. sina mtoto mchanga asifikiri anakuja kupata tabu ya kufua nepi.
mweye kufahamu njia za kumpata anisaidie au anielekeze. matusi na kejeli sitaki, kama huwezi saidia pita hivi
NIna shida na msichana wa kazi za ndani umri mika 15-18, nimeliwa sana hela nimeambiwa nitume nauli kila nikituma nakutana na wajanja, hawamleti kwa safari hii, akipatikana apande gari akifika stendi narudisha hapo hapo nimeshindwa kubaini mkweli na muongo ni yupi, sihitaji wa mjini nataka wa kijijini ili aelekezwe. sina mtoto mchanga asifikiri anakuja kupata tabu ya kufua nepi.
mweye kufahamu njia za kumpata anisaidie au anielekeze. matusi na kejeli sitaki, kama huwezi saidia pita hivi