Natafuta msaidizi wa kazi za ndani

Natafuta msaidizi wa kazi za ndani

Mimi nimeanza kukaa na wadada wa kazi tangu 2009 hadi leo na sitaacha hata nikioa
 
Natafuta msaidizi wa kazi za ndani, usafi wa nyumba na kufua. Atakuwa anafanyakazi siku moja tu, jumapili malipo 20,000/- kila siku atakayofanya kazi.

Naishi mwenyewe hivyo asitegemee kufanya kazi nyingi sana.

Ningependelea msichana 18-25. Anaehitaji hio kazi ani PM kwa maelezo zaidi.

umeshapata msichana unayeuhitaji, maana mimi ninae anayeweza kufanya kazi ila umri ni zaidi ya huyo unayemtaka.
 
Hii fursa ya wafanyakazi wa ndani haijashtukiwa vzr, na walioishtukia hawaifanyi ipasavyo

Kama kuna mjasiriamali akajitokeza kuwakusanya na kuwatrain hawa wadada atapiga hela sana
 
natafta dada Wa kazi za ndani mshahara maelewano kwa maekezo zaid pm
 
Mm namtaka ila kazi atafanyia Moro nione tuongee yy ataishi nyumbani hapo sio wa siku moja kama yupo wa hivyo anicheki nimpe maelekezo
 
Hii fursa ya wafanyakazi wa ndani haijashtukiwa vzr, na walioishtukia hawaifanyi ipasavyo

Kama kuna mjasiriamali akajitokeza kuwakusanya na kuwatrain hawa wadada atapiga hela sana
Wapo wanaofanya hivyo.
 
Natafuta msaidizi wa kazi za ndani, usafi wa nyumba na kufua. Atakuwa anafanyakazi siku moja tu, jumapili malipo 20,000/- kila siku atakayofanya kazi.

Naishi mwenyewe hivyo asitegemee kufanya kazi nyingi sana.

Ningependelea msichana 18-25. Anaehitaji hio kazi ani PM kwa maelezo zaidi.
Dah nimekosa tenda
 
Hii fursa ya wafanyakazi wa ndani haijashtukiwa vzr, na walioishtukia hawaifanyi ipasavyo

Kama kuna mjasiriamali akajitokeza kuwakusanya na kuwatrain hawa wadada atapiga hela sana
Wapo watu wanaifanya mbona. Mm wapo naowajua tangu mwaka 2014 wanafanya hayo kupitia kampuni. Na kuna nyingine ya kwao ni maid wazungumza yai
 
Back
Top Bottom