Jerrymsigwa
JF-Expert Member
- Jun 23, 2012
- 14,084
- 8,407
Brn banasiwezi jua hiyo ZERO ameipata katika MAZINGIRA gani mkuu..!!!
Sent from my TECNO-J5 using JamiiForums mobile app
Brn banasiwezi jua hiyo ZERO ameipata katika MAZINGIRA gani mkuu..!!!
Sent from my TECNO-J5 using JamiiForums mobile app
Unadhani kila mtu anamfahamu au kuamini roho mt?Mmmmh..but roho mt.ahusike sasa
Daah we sawa tuuUnazid kunibariki japo unazid kujitenga, cdhan kama una uhakika kwamba ww c wakufanana na mimi!
nawezaje kuwa na mke kabla hajawa mpnz wng kwanza..!?Ok..ucjali,na ss tukiomba huwa tunamwomba Mungu mume na cyo mpenzi
BRN imefanyaje mkuu..?Brn bana
Dogo kapata ziro kwa sababu ya mfumo hovyo wa BRN ila mkali sana nadhani uzuri nao ulichangia kufeliBRN imefanyaje mkuu..?
sijakuelewa..!!!
Duuh...Dogo kapata ziro kwa sababu ya mfumo hovyo wa BRN ila mkali sana nadhani uzuri nao ulichangia kufeli
Unaweza coz Mungu alisema atakufanyia (msaidiz)ambaye na ni mke na c mpenz..endapo Mungu akikuonyesha na kukwambia ndyo yy na ww ukawa na amani naye,hapo ndipo process za uchumba zinaanza lakn ni baada ya Mungu kukuonyesha...nawezaje kuwa na mke kabla hajawa mpnz wng kwanza..!?
Bac hyo nayo ni shida kwa wasioaminiUnadhani kila mtu anamfahamu au kuamini roho mt?
Pemba tena..!!!hao wako pemba.......
sawa Anna...Unaweza coz Mungu alisema atakufanyia (msaidiz)ambaye na ni mke na c mpenz..endapo Mungu akikuonyesha na kukwambia ndyo yy na ww ukawa na amani naye,hapo ndipo process za uchumba zinaanza lakn ni baada ya Mungu kukuonyesha...
***na utamjuaje hyo mke??ni kuwa na mahusiano mazur na Mungu tuuu na mambo yote yajayo atakweleza
Roho mtakatifu yuko ndan yetu dada mzur na ndo hiyo aman, mf.Unasafir, unaweza ukataka kupanda gari flan hivi alf ukakosa amani ukaliacha then mda kidogo ukasikia limepata ajali, inakuw ni Roho mt direct hauhitaj nguvu ya ziadaMmmmh..but roho mt.ahusike sasa
Karibusawa Anna...
nimekuelewa...
pia nitajitahidi kufuata ushauri wako..!
Ok..bac mtumie huyo ili akufanikishe hitaj lakoRoho mtakatifu yuko ndan yetu dada mzur na ndo hiyo aman, mf.Unasafir, unaweza ukataka kupanda gari flan hivi alf ukakosa amani ukaliacha then mda kidogo ukasikia limepata ajali, inakuw ni Roho mt direct hauhitaj nguvu ya ziada
Me namtumia ila nna wasiwasi na matumizi yako wew naona kama uko strict zaid, japo good sana kam umempa Mungu nafasi kubwa zaid kwnye maisha, naomba pia unikumbuke kwnye maombi yakoOk..bac mtumie huyo ili akufanikishe hitaj lako
Ahahaha,hapana but ucjali nitakukumbuka Mungu akupe mke mwema na utakapomwona Roho mt akuthibitishieMe namtumia ila nna wasiwasi na matumizi yako wew naona kama uko strict zaid, japo good sana kam umempa Mungu nafasi kubwa zaid kwnye maisha, naomba pia unikumbuke kwnye maombi yako
Eeee bhana kwa Haya mashairi ushapata mzigo.Duh wee nomaSi kila mara Mungu anajibu maombi kwa picha halisi wakat mwingine unahitaji tu amani ya Kristo iamue moyon kwasabab Mungu yuko ndani yako. Kwahiyo kuna mazingira ya kuvutiwa ama kuona na pakawa ndo sehemu husika ambayo Mungu alitaka upate