Keyboard_Warrior
JF-Expert Member
- Oct 10, 2015
- 6,350
- 11,171
- Thread starter
- #21
mmmh...Najiona nimecopy zote lakini polee George nakutania tuuu....mimi sitaki mdogo kama wewe
ayah...
ngoja niendelee kutafuta atakayeniFIT..!
mmmh...Najiona nimecopy zote lakini polee George nakutania tuuu....mimi sitaki mdogo kama wewe
Njoo kwangu unavigezo [emoji85]26 years old
Sawa shemeji mtarajiwa, sasa vile ana zero ataweza kuja humu kweli maana humu ni maGTKIGEZO cha elimu sio issue sana kwangu...
lakini huyo mdogo wako yuko humu kwa JF...
kama hayupo fanya kumuunganisha mkuu,itakua POA sana..!
siwezi jua hiyo ZERO ameipata katika MAZINGIRA gani mkuu..!!!Sawa shemeji mtarajiwa, sasa vile ana zero ataweza kuja humu kweli maana humu ni maGT
We njoo kwangu26 years old
nini tena madam..!!?Doooh
ahahahahah...Mdogo wangu ukipata mchumba. Nami nitakuja kutafuta mke humu.
Kila LA kheri katika ombi lako
Pamoja sana mdogo wangu.ahahahahah...
asante bradha Th Name...
then nmefurahi kuona umeutembelea UZI wangu...
sema UMRI wangu mdogo unaonekana ni KIKWAZO..!
poapoa mkuu...Pamoja sana mdogo wangu.
Kuwa mvumilivu tu. Wala usiwe na haraka mambo haya yanataka subira kidogo
Poa poa.poapoa mkuu...
nimekuelewa vizuri sana bradha..!
mmh...Pole kaka yangu utampa kama huyo na mwenye sifa zotee ila roho yake itakuwa mkuk kwako.achakuchagua chagua hovyo.
Duh...Wewe unasifa zipi? ni vizuri na wewe ukaweka sifa ulizo nazo
Jamn me natafuta mcha Mungu, vile cjaanzisha uzi tuWalaaa...mie mcha Mungu,mambo hayo yapo pembeni kdogo kwangu