Natafuta movie hizi, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta movie hizi,

Discussion in 'Entertainment' started by Jeff, Nov 14, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wana jf,habarini! Ninatafuta copy za movie hizi za kinaijeria ambazo ziliwahi kuwa maarufu enzi zile,1) The Girls hostel na Disguise,nimejaribu kutafuta kwenye baadhi ya maduka hapa moshi sijazipata.Msaada tafadhali
     
  2. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Moshi ni Kati ya miji iliyoko nyuma sana kwenye uuzaji wa DVD.
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Njoo kwenye maduka hapa stand ghorofani utaona maduka makubwa tu
     
Loading...