Kacharimbe
JF-Expert Member
- Apr 2, 2011
- 216
- 35
- Thread starter
-
- #21
Jamani, hivi kuna watu mnawaza ngono tu daily. Ninyi ndo wale ukiona choo tu unataka kujisaidia. Hivi dunia ya leo utakosa msichana wa chapu chapu hadi ulete uzi JF?Aisee,pepo la ngono linakusumbua.Tafuta Mchungaji wa kiukweli akuombee.
Haina shida. Hata ukitaka nije nyumbani sawa tuMkuu anakuhudumia unampa chake naondoka nae!
-Nyerere-
Halafu wewe mtoto huwaga unavunja mbavu zangu!!! we acha tu, khaa!!!buku kumi? bora niendelee tu na punyeto
Mawazo yako ya kichina chinaKwani bi mkubwa ushazika??!!..
Inawezekana unazunguka mbuyu,kama kweli unahitaji MTU wa kukuchua,nashauri ongea na Manesi!Ningekuwa nataka demu ningesema. Namwogopq nani humu?
Mimi ndo nimesema nahitaji kuchua. Wewe kama unataka ngono anzisha uźi wako utawapataInawezekana unazunguka mbuyu,kama kweli unahitaji MTU wa kukuchua,nashauri ongea na Manesi!
nimecheka sana na hiyo avatar yako ya ndumilakuwili, nenda kamchue na mchepuko fasta lamba msimbaziMkuu Dodoma maeneo gani nije na mchepuko wangu akuchue?
-Nyerere-
Huna mke?Ningekuwa nataka demu ningesema. Namwogopq nani humu?
Huna mke au mpenzi afanye kazi hii?Nimeandikiwa na daktari dawa fulani ya kuchua mgongoni. Napata shida jinsi ya kupaka dawa hiyo hivyo nahitaji mtu wa part time kwa ajili ya kunichua TU asubuhi na jioni
Posho: 10,000 kwa siku
Usafiri juu yangu
Ukitaka nije kwako pia naweza
Njoo PM
Niko Dodoma
Buku ngapi inafaa kwako mkuu?hahaha maana ntatoa kiasi chochote kwako!buku kumi? bora niendelee tu na punyeto
Unatafuta Demu usitudanganye,kachukue kahaba yapo dodoma pale NK likakuchue shida iko wapi?huna haja ya kumpa usafiri wala nini na ukitaka hyo huduma nyingine unaongeza buku 5 unamaliza!Ningekuwa nataka demu ningesema. Namwogopq nani humu?