Natafuta mke wa kuoa

karv aveki

JF-Expert Member
Dec 26, 2019
213
500
Upo baada ya kuchoshwa na vibinti vya mtaani kukulia hela unakuja zako jf unaandika zako unatafuta mke unataja na umri kinachofuata sasa
MIJITU INAANZA
*mke mwema hapatikani mtandaoni
*Humo humo wanaume wana reply
*Wanaokuja mnashindwana umri
*Wengine unatafuta kikojoleo
*Wengine wanasema upo mbali

We dada endelea kuchagua tu utazeekea nyumbani
 

Momp

Member
Jan 4, 2020
54
125
Upo baada ya kuchoshwa na vibinti vya mtaani kukulia hela unakuja zako jf unaandika zako unatafuta mke unataja na umri kinachofuata sasa
MIJITU INAANZA
*mke mwema hapatikani mtandaoni
*Humo humo wanaume wana reply
*Wanaokuja mnashindwana umri
*Wengine unatafuta kikojoleo
*Wengine wanasema upo mbali

We dada endelea kuchagua tu utazeekea nyumbani
Nipo hapamimi mke mwema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom