Natafuta mke umri miaka 25 hadi 32

Mugamuga

Member
May 2, 2015
28
45
Mimi ni mwanaume umri wangumiaka 35, nina mtoto mmoja.

Natafuta mwanamke awe na sifa zifuatazo; awe mkristu hasa RC, ambaye hajazaa atafikiriwa zaidi, awe muajiriwa.

Mengine njoo PM.
 

Zuriel_cfc

JF-Expert Member
Nov 2, 2017
4,039
2,000
Mimi Ni mwanaume umri wangumiaka 35 Nina mtoto mmoja. Natafuta mwanamke awe na sifa zifuatazo; awe mkristu hasa rc, ambaye hajazaa atafikiriwa zaidi, awe muajiriwa. Mengine njoo pm
Nimekosa kigezo kimoja hapo
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
11,576
2,000
Staki kuamini kama wewe ni muga ninaemjua. Kwan yule ulozaa nae kama sio ndoa ulishayoa taraka?
 

Mapensho star

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,611
2,000
Mimi ni mwanaume umri wangumiaka 35, nina mtoto mmoja.

Natafuta mwanamke awe na sifa zifuatazo; awe mkristu hasa RC, ambaye hajazaa atafikiriwa zaidi, awe muajiriwa.

Mengine njoo PM.
Wewe mbona haujajitambulisha kazi yako
 

jakomala

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
499
500
Ukitaka kuja kuishi maisha ya raha na huyo mtoto wako na wewe tafuta aliyezaa hapo nhoma droo inabidi awapende wrote akimtesa wa kwako na wewe mtese wa kwake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom