Natafuta mganga HARAKA sana malipo ni 200,000

Natafuta mganga HARAKA sana malipo ni 200,000

fatu2010

Senior Member
Joined
Mar 4, 2014
Posts
173
Reaction score
143
Kama wewe ni mganga unaweza kutatua shida yangu (kuna mtu MZUNGU ananizingua kaniibia pesa) nataka nimfundishe kua waafrika sio wa kuchezea.

Ikiwa wewe unajua una knowledge ya miziziology ebu niPm malipo ni guarantee ili mradi tu huyu mtu apate anachostahili tu kwa sababu ameonesha jeuri isiyovumilika.

Karibu Pm, niko very very serious, kama huna idea na hii kitu pita kimya kimya kila mtu anaamua kuishi atakavyo
 
Aliipiga nanihii halafu no payments? Nyambafu sana
 
Asante sana kwa pm, Jf poa sana ntarudisha feedback baada ya shughuli kukamilika
 
haha,,hv hadi waganga wamo humu eeh

'kuna msemo unasema ukitaka kujua M.K.U.N.D.U. wa kuku wee vizia upepo unapotoka tu mkuu utajua kiongozi wangu wee weka kazi tu hapa ya dau kubwa halaf uone mkuu,ooh'
 
Kama wewe ni mganga unaweza kutatua shida yangu (kuna mtu MZUNGU ananizingua kaniibia pesa) nataka nimfundishe kua waafrika sio wa kuchezea.

Ikiwa wewe unajua una knowledge ya miziziology ebu niPm malipo ni guarantee ili mradi tu huyu mtu apate anachostahili tu kwa sababu ameonesha jeuri isiyovumilika.

Karibu Pm, niko very very serious, kama huna idea na hii kitu pita kimya kimya kila mtu anaamua kuishi atakavyo

mganga appoh from muscat ni pm tumtie adabu
 
Duhh aisee,kweli Mdada umeamua.
Nyie mnafanya dili bila mkataba wa kisheria ndio matokeo yake hayo.
Hawa wazungu wa Manzese siku hizi wamekuwa matapeli kweli.
Mgeuze atembelee miguu tumpeleke kwenye maonyesho turejeshe pesa zetu
 
Subiri masharti yake ili dawa iingie sawasawa: Upeleke nywele za mzungu wako(m-mbaya wako) toka sehemu zake za siri, peleka kucha zake, c.h.u.p.i yake. Utaambiwa ni maagizo ya mizimu, na umeshatoa hizo laki 2 au zaidi ili mizimu ifunguke. Hapo lazima ukome
 
unatakaje? kuuwa au? maana huyo jamaa nae amekwama kifedha! vyombo vinaonyesha hapo!
 
Back
Top Bottom