natafuta mfanyakaz wa kazi za ndani.


Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,107
Likes
463
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,107 463 180
Wa umri wowote especial mwanamke hata kama ana mtoto, maslahi mazuri na kazi sio nyingi.
Sehemu ya kazi sio mjini ila ni sehemu ya kati,malazi,kula n.k ni juu ya mwajiri na uhuru wa kutosha kabisa.
0715812160
 
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
517
Likes
31
Points
45
Age
29
Kabaizer

Kabaizer

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
517 31 45
Wa umri wowote especial mwanamke hata kama ana mtoto, maslahi mazuri na kazi sio nyingi.
Sehemu ya kazi sio mjini ila ni sehemu ya kati,malazi,kula n.k ni juu ya mwajiri na uhuru wa kutosha kabisa.
0715812160
Yupo ila yeye anataka kua anarudi home jion vp inawezekana mkuu?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,107
Likes
463
Points
180
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,107 463 180
Yupo ila yeye anataka kua anarudi home jion vp inawezekana mkuu?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Sidhan kama itawezakana mkuu kwan ni mkoani.
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
nitumie vocha kwe inbox yangu ili nikupigie nikuunganishe naye.tuma airtel.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
haya sasa ni makubwa mfanyakazi wa ndani? ama kweli shimbonisha
 
H

HALIDI YUSUFU

New Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
H

HALIDI YUSUFU

New Member
Joined Oct 7, 2013
1 0 0
Habarini wapendwa,
Mimi ni mkazi wa moshi,Kilimanjaro nilikuwa nahitaji mfanyakazi wa ndani ambaye atakuwa tayari kufanya kazi za ndani,nahitaji awe mpole mwenye upendo na heshima awe muislamu.Kuhusu mshahara atataja yeye mwenyewe ni kiasi gani anahitaji,pamoja na maslahi yote anayopaswa kupewa binadamu.Kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane kupitia namba 0754883040 AU 0714342587.Asanteni wapendwa.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,209
Likes
12,426
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,209 12,426 280
Wa umri wowote especial mwanamke hata kama ana mtoto, maslahi mazuri na kazi sio nyingi.
Sehemu ya kazi sio mjini ila ni sehemu ya kati,malazi,kula n.k ni juu ya mwajiri na uhuru wa kutosha kabisa.
0715812160
Mkuu mimi ninaweza kuja kukufanyia kazi.
Ili mradi mkeo/mumeo asiwe mkorofi.
Mshahara tutapanga nikija.
Nina upendo kwa kila mtu.
Naomba unichague.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,834
Likes
1,670
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,834 1,670 280
Habarini wapendwa,
Mimi ni mkazi wa moshi,Kilimanjaro nilikuwa nahitaji mfanyakazi wa ndani ambaye atakuwa tayari kufanya kazi za ndani,nahitaji awe mpole mwenye upendo na heshima awe muislamu.Kuhusu mshahara atataja yeye mwenyewe ni kiasi gani anahitaji,pamoja na maslahi yote anayopaswa kupewa binadamu.Kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane kupitia namba 0754883040 AU 0714342587.Asanteni wapendwa.
Kazi kwelikweli, kana kwamba alingoja mtu aanzishe naye adandie...haya baba wamekusikia!
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Habarini wapendwa,
Mimi ni mkazi wa moshi,Kilimanjaro nilikuwa nahitaji mfanyakazi wa ndani ambaye atakuwa tayari kufanya kazi za ndani,nahitaji awe mpole mwenye upendo na heshima awe muislamu.Kuhusu mshahara atataja yeye mwenyewe ni kiasi gani anahitaji,pamoja na maslahi yote anayopaswa kupewa binadamu.Kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane kupitia namba 0754883040 AU 0714342587.Asanteni wapendwa.
kwani ungeanzisha uzi wako kungekuwa na tatizo?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Kwani kuna ubaya gani? Anaweza akadaka first ama second runner up wa mwenye uzi. Acheni woga jamani, fursa ziko nyingi hatuwezi kuexhaust!
Kazi kwelikweli, kana kwamba alingoja mtu aanzishe naye adandie...haya baba wamekusikia!
kwani ungeanzisha uzi wako kungekuwa na tatizo?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
18
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 18 135
Maelezo yako hayajitoshelezi, ni vyema ukaweka wazi umeoa/kuolewa , una watoto wangapi na wana umri gani

Sent from my BlackBerry - jamiiforums
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
286
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 286 180
Kwani kuna ubaya gani? Anaweza akadaka first ama second runner up wa mwenye uzi. Acheni woga jamani, fursa ziko nyingi hatuwezi kuexhaust!
baaaasi saaaaawaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413