Natafuta mchumba mwenye umri kati ya miaka 30-42

Natafuta mchumba mwenye umri kati ya miaka 30-42

wikiliks

Member
Joined
Dec 15, 2012
Posts
84
Reaction score
27
Mimi ni kijana mrefu handsome Nina miaka 30 natafuta mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na aliye serious kuishi maisha ya ndoa

Nina uelewa mpana juu ya tamaduni tofauti duniani kwani nimesafiri maeneo mengi,

Kwa aliye serious anifate inbox

Umri siyo ishu sana, ni namba tu
 
Hello,im looking for serious relationship please matured woman from 30+ check me please,i prefer white colour
 
Mimi ni kijana mrefu handsome Nina miaka 30 natafuta mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na aliye serious kuishi maisha ya ndoa

Nina uelewa mpana juu ya tamaduni tofauti duniani kwani nimesafiri maeneo mengi,

Kwa aliye serious anifate inbox

Umri siyo ishu sana, ni namba tu

Hao walio karibu yako vipi? Wamekukatalia au unaogopa kuwatongoza??
 
Duh hukupata kwa kipindi chote hicho ulichotoa tangazo hapa?, pole lakini utapata, jaribu na kwenye nyumba za ibada
 
Duh hukupata kwa kipindi chote hicho ulichotoa tangazo hapa?, pole lakini utapata, jaribu na kwenye nyumba za ibada
Na huyo mwanamke anayemtafuta sasa.... miaka 30 wa kuolewa washaolewa siku miiiiingi.

Huyu nadhani analenga wajane.
 
Mimi ni kijana mrefu handsome Nina miaka 30 natafuta mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na aliye serious kuishi maisha ya ndoa

Nina uelewa mpana juu ya tamaduni tofauti duniani kwani nimesafiri maeneo mengi,

Kwa aliye serious anifate inbox

Umri siyo ishu sana, ni namba tu
Nenda katongoze bana ,acha kuwa domo zege,katongoze hadi ueleweke,
 
Give me number we can talk more

Pole pole babu. Hebu weka wasifu wako hapa vizuri, una watoto hata wa kusingiziwa? Vipi income na makazi stable? Makazi yako yanaweza kukidhi kuhost mababy daddy ikitokea wote wanakuja kuona watoto kwa pamoja? Mfano siku za sikukuu kuja kuspend na watoto wao kwa siku 2 -3 kwako bila watoto kwenda kwao hao baby daddies?

Una kifua cha kuweza kuvumilia mawasiliano ya mwanamke wako mtarajiwa na baby daddies na drama za aunties, uncles and grannies?
 
Ndio unataka kuanza maisha ya ndoa kwa mara ya kwanza au umefiwa na mke?
 
Pole pole babu. Hebu weka wasifu wako hapa vizuri, una watoto hata wa kusingiziwa? Vipi income na makazi stable? Makazi yako yanaweza kukidhi kuhost mababy daddy ikitokea wote wanakuja kuona watoto kwa pamoja? Mfano siku za sikukuu kuja kuspend na watoto wao kwa siku 2 -3 kwako bila watoto kwenda kwao hao baby daddies?

Una kifua cha kuweza kuvumilia mawasiliano ya mwanamke wako mtarajiwa na baby daddies na drama za aunties, uncles and grannies?
Binamu, kwahiyo ndo umeamua kabisa kumfukuza huyu serengeti boy??
 
Binamu, kwahiyo ndo umeamua kabisa kumfukuza huyu serengeti boy??

Kijana kakua yupo tayari kwa majukumu; mrefu, handsome mwenye uelewa wa mpana wa tamaduni tofauti duniani sidhani kama atakimbia. Bila shaka atajibu ili mambo mengine yaendelee, simu, inbox.
 
Kijana kakua yupo tayari kwa majukumu; mrefu, handsome mwenye uelewa wa mpana wa tamaduni tofauti duniani sidhani kama atakimbia. Bila shaka atajibu ili mambo mengine yaendelee, simu, inbox.
Labda itokee baada ya mwisho wa dunia. Kashasepa huyo
 
Back
Top Bottom