Natafuta mchumba awe Bikira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba awe Bikira

Discussion in 'Love Connect' started by Kifuniko, Jun 9, 2011.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba mwenye sifa zifuatazo
    Awe bikira
    Umri: 22-28
    Awe Muaminifu na mcha Mungu
    Hajatoga masikio
    Awe mweupe
    Awe na Elimu inayozidi form 4
    Awe mwalimu
    Awe hapendi kuvaa suruali
    Awe hapendi kuvaa mawigi
    Awe tayari kuwa mke na mimi kuwa mume na sio mambo ya kuleta gender balance ndani ya nyumba
    Awe tayari kuwa located
    Awe tayari kufanya full body checkup kujua magonjwa yote aliyonayo ili tujipange na kujua aina ya Helath Insurance tutakayochukua baada ya kuoana
    Awe anapenda watoto waisopungua 4
    Awe anapenda kupika
    Awe anapenda kufanya biashara
    Awe anapenda kujiendeleza kielimu mpaka PHD
    Awe tayari kusafiri kibiashara
    Hizo ndio sifa zenye kipaumbele zingine zitaangaliwa
    Nashukuru sana na nimatumaini yangu wana JF mtanifikishia ujumbe kama kuna right candidate
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nenda kona bar wapo wengi
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,281
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mtu mmoja tu anatafutwa au kampuni?

    Kila la kheri kijana....kama umemkosa wa aina hiyo huko mtaani sijui kama utampata huku. Mabinti wa humu ni magriit thinkaz hawadanganyiki kama SIPIYU!
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,280
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    wewe mwenyewe bikira?
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,425
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Fika Kimboka bar au sewa utamkuta na kwa jinsi anavyojiheshimu kajitanda ushungu kabisa na wala havai viatu vya ko ko ko
     
  6. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes mimi ni bikira(kifuniko)
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,281
    Likes Received: 10,912
    Trophy Points: 280
    No Wonder!!!


    Kifuniko
    Today 02:31 PM #1
    Junior Member

    Join Date : 20th May 2011
    Posts : 5

    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power : 0
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo sifa huwezi pata hapa JF labda nenda FB. Ukitaka mwenye sifa zifuatazo utapata.
    1.Domokaya awe anajua kupiga umbea.
    2.Mtetezi wa chama cha magamba na asiyekuwa na aibu.
    3.Hana bikira na awe ameshaliwa na mods.
    4.Anaandika upupu muda wote hapa jamvini.
    FAIZA FOXY na MALARIA SUGU WATAKUFAA KWA HIZI SIFA NILIZOTAJA.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wewe unatafuta mke au unatafuta bikra?
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,500
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Muombe Mungu akushushie la sivyo uta zeeka bila kumpata.
     
  11. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    vijana wa ccm wanajitambulisha hao.
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Awe bikira wa nini?????Maana ziko za aina nyingi.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wewe ndio unaingia lakini ujio wako unatupa wasiwasi.
    wewe unajiunga na ma great thinker halafu unaleta za ki hivyo hapa ndugu umepotea.
     
  14. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,311
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Aende loliondo kwa babu atampa
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,699
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sifa hii peke yake labda ndio itabakia mpaka mwisho utakapo oa.

    Vigezo vingine vyote, utaanza kuvipangua kimoja kimoja kadri miaka inavyoenda. Maanake huwezi ukapata kama unavyotaka. Anaweza akawa yupo, lakini yeye hakutaki. Kitatokea nini? Come next year, lazima utakuwa umebadilisha hizo sifa.

    Hata hivyo nakutakia kila la kheri katika juhudi zako hizo.
     
  16. m

    mja JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni hiviiii, unapoandika query kutafuta records katika database kuna sehemu utajikuta unatumia vile viunganishoa vya "or" ama "and", sasa wewe ndungu yangu umetumia "and" kwa hiyo results ni none.

    mke mwema hutoka kwa Mungu....
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    anashushwa eeh?
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hiyo niliyokuwekea red, weupe wa mkorogo unakubalika?
     
  19. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua unaweza pata hizo sifa but naona to much c.v unajua ukweli huwezi kupata mtu ambae yuko full c,v asie kasoro hayuko ktika ulimwengu huu alio uumba mungu ,,lazima atakua na mapungu ,,omba mungu akupe mwenye inshaallah
     
  20. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nimempata huyo mwenye sifa hizo, ila na mimi ameniagiza kwamba, yeye yupo tayari kuolewa ila na yeye anahitaji mwanaume mwenye sifa zifuatazo!
    1. Mwanaume awe na pesa, amnunulie gari la kutembelea kila sehemu, ili asije tembea juani weupe ukapotea akapoteza ndoa yake!

    2. Mwanaume ambae hajawahi kufanya mapenzi na mwanamke yeyote (bikira)

    3. Hayupo tayari kupima kwa kuwa wote hawajaguswa
    4. Asiwe mweusi
    5. Asiwe anashika simu yake wala kupokea inapopigwa, kwani yeye hatofanya hivyo pia
    6. Biashara atafanya, ila anapenda biashara ya saloon na kufanya massage
    7. Awe shabiki wa man u!
    8. Asiwe chini ya umri wa miaka 33
     
Loading...