Intelligent businessman
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 46,400
- 102,504
Nime moa ushauri huo, kwa sababu Kuna Jamaa yangu kaajiriwa private.Sio lazima nimpe mtaji hata mawazo yanaweza kumsaidia kupata option ya wp pakwenda.
Kama sikosei amesema amemaliza chuo bila shaka wapo waliomsomesha ambao wanaweza kumsaidia kumpa huo mtaji.....
Mkij angalia na zao, Sio kila sehemu utalima tu🤒Huyo anaetaka kulima namshaur akatembelee sehem inaitwa magu ipo mkoa wa mwanza kule wanalima kila mda hawanaga kupoa yaan weka ni weke toa niweke
Basi jamaa ako Ana bahati shule nyingi za private wanatembelea rim sasa hvNime moa ushauri huo, kwa sababu Kuna Jamaa yangu kaajiriwa private.
[emoji117]Ana lipwa laki 6, so nashangaa ulivyo sema Wana lipwaa 150k
So bahati ina tokana na shule mkuuBasi jamaa ako Ana bahati shule nyingi za private wanatembelea rim sasa hv
Kule boss kuna kilimo vingi mpunga,dengu,choroko,mahind nyanya,matikit ,mboga mboga yaan kiufupi umwagiliaj umetawala sana kule na soko lipoMkij angalia na zao, Sio kila sehemu utalima tu[emoji855]
Humu ushauri ambao mara nyingi unaweza kuupata ni wa aina hii mkuu, financial support ni nadra sn mkuu...Bado sio suluhisho sisi tuliosomeshwa haimaanishi tunawwz kupata mitaji kwa waliotusomesha, ww mwenyew unafaham hali ya watanzania wengi na aina ya elimu vp ikiwa alikuw anasaidiwa na serikali kama ilivyokuwa kwangu!? Je kama waliomsomesha hawana hela zaid ya kumpata mtaji kama mimi?
Bado unahitajika hapa ili ww uweze msaidia kwa chochote
Ohhh, sawa mkuu. Ila maharage Hawa limi kule.Kule boss kuna kilimo vingi mpunga,dengu,choroko,mahind nyanya,matikit ,mboga mboga yaan kiufupi umwagiliaj umetawala sana kule na soko lipo
May be. napo competition lazima itakuwa heavy,So bahati ina tokana na shule mkuu
Ndio maana nimesema ni nadra snConnection support ni msaada pia mkuu
Huoni wengi wakitoa shuhuda
Shida so kuajiriwa au kujiajiri, nguvu sahihi ni kumiliki biashara.May be. napo competition lazima itakuwa heavy,
Ajichanganye tu kitaa....
Ngoja ntaulizaOhhh, sawa mkuu. Ila maharage Hawa limi kule.
POA Kaka💪Ngoja ntauliza
Umefikia hatua ipi, unaweza kutengeneza video fupi?Nilianza kujifunza baada ya muda nikastop
Eh naweza mkuuUmefikia hatua ipi, unaweza kutengeneza video fupi?
Eh naweza mkuu
Sawa mkuu nauzaje hiz kazi zanguTengeneza hii:-
Kiazi: Rafiki yangu tembele hujambo?
Tembele: Sijambo, habari za siku nyingi?
Kiazi: salama tu, ila familia yangu ilikuwa ina changamoto za hapa na pale
Tembele: Zipi tena?
Kiazi: Wana siku ya saba leo, wanakula ugali kwa kuchovya kwenye uji
Tembele: Kwa nini usinunue mboga ata za mia tano?
Kiazi: Nitaweza wapi mie, nyakati hizi ata kupata kibarua cha kukata nyasi kwa jirani imekuwa ngumu sana.
Tembele: pole sana rafiki yangu, ukipata nafasi uje pale nyumbani, nitakusaidia angalau siku hizi mbili uweze kupata mboga
Kiazi: nashukuru sana
Tengeneza hiyo clip, alafu tutaongea; unaweza kuchukua siku ngapi kukamilisha?Sawa mkuu nauzaje hiz kazi zangu
Sawa mkuu ngoja nijaribuTengeneza hiyo clip, alafu tutaongea; unaweza kuchukua siku ngapi kukamilisha?