Natafuta mawasiliano ya watu wa redio za Arusha

Natafuta mawasiliano ya watu wa redio za Arusha

PastorA

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2016
Posts
361
Reaction score
275
Habari za jioni wana JF,

Naomba msaada wa watu wa Arusha au uishie nje ya Arusha natafuta mawasiliano ya watu wa Redio za Arusha mfano Sun rise na Triple A Nina shida nao sana ninaomba msaada wa mawasiliano yao au kama ni wewe mhusika.

Nisaidie nipigie kwa 0625568600
 
Habari za jioni wana JF,

Naomba msaada wa watu wa Arusha au uishie nje ya Arusha natafuta mawasiliano ya watu wa Redio za Arusha mfano Sun rise na Triple A Nina shida nao sana ninaomba msaada wa mawasiliano yao au kama ni wewe mhusika.

Nisaidie nipigie kwa 0625568600
Just google mkuu!
 
Kwa radio ya Triple A nenda pale Triple A Club,karibu na Arusha Technical College utapata namba na kila kitu kuhusu Tripple A Fm.
 
Back
Top Bottom