Natafuta marketing officer - salary laki mbili - Mwanza

K

kim jong un

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
482
Points
225
K

kim jong un

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
482 225
Natafuta mtu confident, smart kichwani and good looking ambaye atasaidia kukuza kampuni yangu. (Ladies are more encouraged)

2018 nilifungua kampuni mpya ambapo nimepata contracts 2 mpaka sasa nimeona kuna room kubwa ya kukua. Nomba kupata marketing officer ambaye atakuza kampuni hii. Nitampa daily, weekly and monthly targets. N a KPIs zipo. mshahara utapanda haraka sana.
Nimetenga pesa ya kumlipa ya mwaka mzima so kuhusu mshahara hatakuwa na shida.
Najua kampuni itakua haraka maana this s not my first time nilittangaza hivi nikaanza na kijana namlipa laki na nusu but now analipwa laki tano. kazi yake ni kwenda kwenye cooperate offices na kutangaza kampuni.
nakaribisha mtu serious anitafute - 0766568609
 
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
1,525
Points
2,000
Ulimbo

Ulimbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
1,525 2,000
Natafuta mtu confident, smart kichwani and good looking ambaye atasaidia kukuza kampuni yangu. (Ladies are more encouraged)

2018 nilifungua kampuni mpya ambapo nimepata contracts 2 mpaka sasa nimeona kuna room kubwa ya kukua. Nomba kupata marketing officer ambaye atakuza kampuni hii. Nitampa daily, weekly and monthly targets. N a KPIs zipo. mshahara utapanda haraka sana.
Nimetenga pesa ya kumlipa ya mwaka mzima so kuhusu mshahara hatakuwa na shida.
Najua kampuni itakua haraka maana this s not my first time nilittangaza hivi nikaanza na kijana namlipa laki na nusu but now analipwa laki tano. kazi yake ni kwenda kwenye cooperate offices na kutangaza kampuni.
nakaribisha mtu serious anitafute - 0766568609
Ungetuambia hiyo kampuni inajishughulisha na nini maana sijaona hapa.
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,514
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,514 2,000
Natafuta mtu confident, smart kichwani and good looking ambaye atasaidia kukuza kampuni yangu. (Ladies are more encouraged)

2018 nilifungua kampuni mpya ambapo nimepata contracts 2 mpaka sasa nimeona kuna room kubwa ya kukua. Nomba kupata marketing officer ambaye atakuza kampuni hii. Nitampa daily, weekly and monthly targets. N a KPIs zipo. mshahara utapanda haraka sana.
Nimetenga pesa ya kumlipa ya mwaka mzima so kuhusu mshahara hatakuwa na shida.
Najua kampuni itakua haraka maana this s not my first time nilittangaza hivi nikaanza na kijana namlipa laki na nusu but now analipwa laki tano. kazi yake ni kwenda kwenye cooperate offices na kutangaza kampuni.
nakaribisha mtu serious anitafute - 0766568609
Wacha dharau.laki 2 kwa mwezi?kuwa serious basi!
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,151
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,151 2,000
Company yako inadeal na nini?,husemi unaishia kututamanisha umeaanda salary ya mwaka. Tiririka maelezo yaliyoshibaa, je unaweza kunipa salary advance ya mwaka mzima?, usije kuitumia bure
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
926
Points
1,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
926 1,000
Hili tangazo limenichekesha kweli jinsi alivyolinadi kwa mbwembwe.
Eti anataka mtu confident na smart.
Mtu smart gani atakayekubali umlipe laki 2.
Mshahara wa laki 2 hata machinga hawezi kukubali.
Halaf Ni bora Hilo title la marketing officer ungebadilisha uandike marketing casual laborer.
Officer umlipe laki 2 kweli?
 
callmebello

callmebello

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2018
Messages
550
Points
1,000
callmebello

callmebello

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2018
550 1,000
Natafuta mtu confident, smart kichwani and good looking ambaye atasaidia kukuza kampuni yangu. (Ladies are more encouraged)

2018 nilifungua kampuni mpya ambapo nimepata contracts 2 mpaka sasa nimeona kuna room kubwa ya kukua. Nomba kupata marketing officer ambaye atakuza kampuni hii. Nitampa daily, weekly and monthly targets. N a KPIs zipo. mshahara utapanda haraka sana.
Nimetenga pesa ya kumlipa ya mwaka mzima so kuhusu mshahara hatakuwa na shida.
Najua kampuni itakua haraka maana this s not my first time nilittangaza hivi nikaanza na kijana namlipa laki na nusu but now analipwa laki tano. kazi yake ni kwenda kwenye cooperate offices na kutangaza kampuni.
nakaribisha mtu serious anitafute - 0766568609
Samahani mtoa post, hii company yako unayohitaji itangazwe inashughulika na nini?maana hiyo ndio point ya msingi inayomiss kwenye post yako...
 
I

Ivan Prosper

Senior Member
Joined
Nov 28, 2016
Messages
153
Points
225
I

Ivan Prosper

Senior Member
Joined Nov 28, 2016
153 225
Huyo mtu smart anaanzaje kuwa smart kwa mshahara wa laki 2, Ukiwa serious utapata watu serious ukiwa joker utapata majokeri tu
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
92,112
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
92,112 2,000
๐Ÿ‘๐Ÿฝ๐Ÿ‘๐Ÿฝ๐Ÿ‘๐Ÿฝ๐Ÿ‘๐Ÿฝ๐Ÿ‘๐Ÿฝ๐Ÿ‘๐Ÿฝwadhifa mkubwa mshahara wa house girl.

Hili tangazo limenichekesha kweli jinsi alivyolinadi kwa mbwembwe.
Eti anataka mtu confident na smart.
Mtu smart gani atakayekubali umlipe laki 2.
Mshahara wa laki 2 hata machinga hawezi kukubali.
Halaf Ni bora Hilo title la marketing officer ungebadilisha uandike marketing casual laborer.
Officer umlipe laki 2 kweli?
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
905
Points
500
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
905 500
Wabongo banah mtu yupo tayari kufanya kazi kwa wahindi mshahara hata laki na nusu
Haifiki hapa wanajishauaaaa wakati wanaishi kwa mashemeji nyooo
 

Forum statistics

Threads 1,303,749
Members 501,127
Posts 31,491,672
Top