Natafuta marafiki.


Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Wakiume au kike mie ni "me" pm tafadhari.
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Watakuogopa raia, hebu fafanua zaidi, rafiki wa keyboard, halisi, au yupi huyo..........
lengo ni kuwa na rafiki. Awe mzee au kijana Atakae niogopa sio rafiki wa kweli. Ninae mtafuta hapa niwa keybord ya pc na mobile phone ni rafiki wa kawaida tu sio mpenzi .sitaki kuswalishwa maswali wala sitaki kujieleza sana .
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
Sasa mbona mkali hivyo kakangu, kuwa mpole marafiki utawapata tu. Ungesema na hobbies zako manake asije akajiombesha urafiki Madame B ukawa wewe ni sheikh ama mchungaji. Utakuwa na kazi ya kumuombea tu.
 
Last edited by a moderator:
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
lengo ni kuwa na rafiki. Awe mzee au kijana Atakae niogopa sio rafiki wa kweli. Ninae mtafuta hapa niwa keybord ya pc na mobile phone ni rafiki wa kawaida tu sio mpenzi .sitaki kuswalishwa maswali wala sitaki kujieleza sana .

Duh hiyo blue hapo mie choka kabisa umekuwa mkali hivyo mpaka nimeogopa hata kukutumia PM
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
wewe ni jinsia gani?
 
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
834
Likes
40
Points
45
Age
43
chelsea fc

chelsea fc

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
834 40 45
wewe umesema ni ME,lakini ME ipi?Straight au Gay
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,249
Likes
2,330
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,249 2,330 280
Duniani kuna watu na Viatu
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,461
Likes
11,230
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,461 11,230 280
Sasa mbona mkali hivyo kakangu, kuwa mpole marafiki utawapata tu. Ungesema na hobbies zako manake asije akajiombesha urafiki Madame B ukawa wewe ni sheikh ama mchungaji. Utakuwa na kazi ya kumuombea tu.
King'asti hulali?
Au ndo uko Chama la Walala Naked Usiku Kucha (CHAWANAUKU)?
Huyo mtafuta marafiki tumpe Jumba la Sanaa ajichagulie.
 
Last edited by a moderator:
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,675
Likes
52
Points
145
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,675 52 145
lengo ni kuwa na rafiki. Awe mzee au kijana Atakae niogopa sio rafiki wa kweli. Ninae mtafuta hapa niwa keybord ya pc na mobile phone ni rafiki wa kawaida tu sio mpenzi .sitaki kuswalishwa maswali wala sitaki kujieleza sana .
Mmmnh... Kwa ukali huuu... Haya kila la heri.!!
 
N

NSWEVE

New Member
Joined
Dec 2, 2012
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
38
N

NSWEVE

New Member
Joined Dec 2, 2012
1 0 0
Mimi ni mme natafuta marafiki wa kike toka arusha aliyetayari ani pm umri wangu ni 32 awe na umri wowote ule
 

Forum statistics

Threads 1,237,757
Members 475,675
Posts 29,299,708