Natafuta marafiki wa jinsia zote

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,931
2,000
VIJANA WA KISASA GROUP
JE UNATAKA MPENZI AU MCHUMBA? Tunaitwa "vijana wa kisasa group" tunajishughulisha na kazi zifuatazo
1.kukutongozea mwanamke unayempenda kwa sh. 10,000/=
2.Kukutafutia mwanamke wa kuoa/kuolewa naye mwenye sifa unazotaka kwa sh. 5000/=
3.Kukutumia sms za kumuomba msamaha mpenzi wako pale unapomkosea kwa sh. 3000/=
4.kukutumia sms za mapenzi za kumtumia mpenzi wako umupendaye kwa sh. 2000/= Utatumiwa sms 60 Kwa siku 7
5.Kukutafutia house girl/ house boy kwa sh. 15,000/=
6.Kukutafutia mwanamke wa kupangisha naye kwa sh. 25,000/=
7.Kukutafutia kazi mbali mbali Km vile gereji, kampuni uwakala, nk kwa. sh. 30,000/=
8.sms za kumtongoza mwanamke kwa sh. 3000/= Tupigie simu/Tuandikie ujumbe mfupi kuja namba 0787524420 nyote mnakaribishwa msiogope.


haya, kazi kwako...!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom