Natafuta kioo kipya cha nyuma na cha mbele cha IST

Natafuta kioo kipya cha nyuma na cha mbele cha IST

aggrey kimambo

Senior Member
Joined
Aug 10, 2015
Posts
129
Reaction score
142
Kama kichwa kinavyosema natafuta kioo kipya cha gari aina ya IST ya mwaka 2002 cha nyuma na cha mbele.Mwenye uwezo wa kunisaidia ani PM.
 
mkuu upo wapi sio utafute sema tukuelekeze wapi wanauza .kama upo dar huna haja ya kusema unatafuta bali nikukamata mkwanja mkononi na kukuelekeza vinako uzwa hata kama upo nje ya dar utatumiwa tuu
 
mkuu upo wapi sio utafute sema tukuelekeze wapi wanauza .kama upo dar huna haja ya kusema unatafuta bali nikukamata mkwanja mkononi na kukuelekeza vinako uzwa hata kama upo nje ya dar utatumiwa tuu
niko arusha, bei yake ikoje kioo cha mbele cha ist old model?
 
Mimi nilinunua kioo cha mbele cha vitz mwaka Jana pale temeke sudani kwa elfu 90 pamoja kuweka Wakala kama Laki hivi
thx boss nahs sasa hv itakuwa laki moja but arusha sjajua ni kias gan but naskia ni garama kuliko dsm...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom