Natafuta kazi ya waitress | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya waitress

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by beautifulonyinye, Feb 8, 2017.

  1. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Habari za usiku wapendwa, mimi ni msichana miaka 25 nina cheti cha hotel management na nina uzoefu wa miaka 2 kama waitress nipo dar . Naomba kwa anaeweza kunisaidia kupata kazi maana maisha magumu na wenyenyumba nao wanataka kodi Zao!! .. Nitashukuru sana.
     
  2. dyuteromaikota

    dyuteromaikota JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2017
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 2,901
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Sema jina lako kamili.
     
  3. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,565
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    Natafuta wa Kunifulia Nguo Weekend
     
  4. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Asante sana sema Mwenye shibe hamjui Mwenye njaa. Hongera sana
     
  5. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Naitwa Mariam kaluta
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2017
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,565
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    How come unasema hivyo? i just said natafuta mtu wa kunifulia na wewe unanisema hivyo as if nimekudharau Pole sana kwa kunielewa hivyo...
     
  7. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Haina shida
     
  8. mtzmweusi

    mtzmweusi JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2017
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    weka picha mkuu kazi hiyo appearance ina matter
     
  9. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Asante kwa comment yako
     
  10. S

    SN.BARRY JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2017
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    TAFUTA BANDA TUFUNGUE MGAHAWA CHIPSI YAI KUKU N.K KAMA UKO SERIOUS...UTAAJIRIWA UTALIPWA 200000 KWA MWEZI...ILA UKITAFUTA MBIA...WEWE UKATOA UJUZI NA MUDA YEYE AKATOA MTAJI MWISHO WA SIKU MNAGAWANA FAIDA NUSU KWA NUSU INAPENDEZA KULIKO KUAJIRIWA NA KULIPWA KWA MWEZI....
     
  11. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Asante kwa ushauri
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2017
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,402
    Likes Received: 2,097
    Trophy Points: 280
    Je! UTAUFANYIA KAZI? NAJUA MIAKA MIWILI UMEZOEA HIYO KAZI UNAYOOMBA!
     
  13. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Kwa uweza wake Mungu
     
  14. mikumiyetu

    mikumiyetu JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2017
    Joined: Aug 16, 2016
    Messages: 650
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 80
    njoo pm
     
  15. Idd Ninga

    Idd Ninga JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2017
    Joined: Nov 18, 2012
    Messages: 1,765
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    yes hayo ndo majibu ya wanaJf wengi lakin pambana sana hyo ni fani ya wengi,i respect it,inatukutanisha na watu toka mataifa mbalimbali na kujenga urafiki.
     
  16. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Sawa mkuu
     
  17. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Ni kweli isemayo
     
  18. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Wakuu bado sijapata jamani naombeni mnisaidie kazi hali ngumu nadaiwa kodi
     
  19. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2017
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 12,692
    Likes Received: 6,108
    Trophy Points: 280
    kzi hiyo inahitaji uzoefu interview take ni ngumu
     
  20. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Uzoefu ninao mkuu wa miaka 2
     
Loading...