Natafuta kazi ya waitress | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya waitress

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by beautifulonyinye, Feb 8, 2017.

  1. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Habari za usiku wapendwa, mimi ni msichana miaka 25 nina cheti cha hotel management na nina uzoefu wa miaka 2 kama waitress nipo dar . Naomba kwa anaeweza kunisaidia kupata kazi maana maisha magumu na wenyenyumba nao wanataka kodi Zao!! .. Nitashukuru sana.
     
  2. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #21
    Feb 13, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Habari za asubuhi wakuu, najaribu kuiupdate hii post kwa ambae hajaona aone nahitaji msaada wenu pls
     
  3. C

    Chimulenge Member

    #22
    Feb 14, 2017
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 66
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 25
    Kodi unadaiwa ya miezi mingapi na ni kiasi gani dada angu?
     
  4. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #23
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Ya miezi 6 mkuu 210 chumba ni 35
     
  5. Msemachochote

    Msemachochote JF-Expert Member

    #24
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 19, 2016
    Messages: 604
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 80
    Magufuli Mungu anakuona. Yaani hata waliokua wanatafuta kazi kwenye hotel za nyota tano na kuita restaurant za wayu vibanda/mbavu za mbwa leo wanatafuta kazi kwa mama ntilie. Endelea kukaza, hata wanaotafuta kuhongwa nao wakose soko
     
  6. S

    Sumu JF-Expert Member

    #25
    Feb 15, 2017
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,635
    Likes Received: 2,110
    Trophy Points: 280
    Mungu akufanyie wepesi.
     
  7. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #26
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Asante kwa kejeli zako ubarikiwe, hongera pia kwa nafasi uliokuwa nayo, Mshukuru Mungu sana
     
  8. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #27
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Ameen!
     
  9. Msemachochote

    Msemachochote JF-Expert Member

    #28
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 19, 2016
    Messages: 604
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 80
    Kama uko serious wala huna haja ya kutokwa povu, ila wadada wengi waliringa hsa hotel management maana hua wanaamini wao ni wazuri
     
  10. Daniel phelician

    Daniel phelician Member

    #29
    Feb 15, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Sio we tu typo wngi tnadaiwa cod jaman
     
  11. Planett

    Planett JF-Expert Member

    #30
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 20, 2014
    Messages: 2,836
    Likes Received: 2,243
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  12. Tuya

    Tuya JF-Expert Member

    #31
    Feb 15, 2017
    Joined: Aug 30, 2008
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    haaaaa kweli mwenye shibe hamjui mwenye njaa
     
  13. Ryan Babel

    Ryan Babel JF-Expert Member

    #32
    Feb 15, 2017
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 2,041
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Kama ivyo basi anzisha uzi wako!
     
  14. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #33
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Nina mashaka na origin yako au malez yako, anyway asante kwa comment
     
  15. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #34
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Yaani acha tu mkuu, but I can handle them
     
  16. Msemachochote

    Msemachochote JF-Expert Member

    #35
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 19, 2016
    Messages: 604
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 80
    Muhimu usife moyo hata sisi wengine tuna shida kuliko zako. Maisha ni kuvumilia na kutafuta njia halali. Mungu akutangulie, akuepushe na matapeli
     
  17. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #36
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Thanx
     
  18. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #37
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 605
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Asante sana
     
  19. kedekede

    kedekede JF-Expert Member

    #38
    Feb 15, 2017
    Joined: Aug 21, 2016
    Messages: 1,169
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Ni pm tafadhali nikupe mahali uende,kama upo dar nikuelekeze mahali,lakini kama unataka hata nje ya dar na Zanzibar niambie!
     
  20. Ng'wanapagi

    Ng'wanapagi JF-Expert Member

    #39
    Feb 15, 2017
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 6,111
    Likes Received: 2,206
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu mahotel ya Zanzibar (hasa maeneo ya Paje, Bwejuu, Michamvi na Makunduchi. Kiwengwa sipapendi kwa sababu ya umbali. Mungu atakuonyesha njia. NB; Nishawahi kufanya kazi huko
     
  21. cansir

    cansir JF-Expert Member

    #40
    Feb 15, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 247
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Kama upo Serious tufanye hii mishe mi nna laki 5 and I can get another 500k in few weeks tuanzishe mradi wetu kuhusu sehemu ya kukaa kwa sababu kwenye nyumba yupo kisogoni kila dakika unaweza kaa nami for a time
     
Loading...