Natafuta kazi ya waitress | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta kazi ya waitress

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by beautifulonyinye, Feb 8, 2017.

  1. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Habari za usiku wapendwa, mimi ni msichana miaka 25 nina cheti cha hotel management na nina uzoefu wa miaka 2 kama waitress nipo dar . Naomba kwa anaeweza kunisaidia kupata kazi maana maisha magumu na wenyenyumba nao wanataka kodi Zao!! .. Nitashukuru sana.
     
  2. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #41
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Nimeshakupm mkuu
     
  3. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #42
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Mkuu sipajui huko
     
  4. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #43
    Feb 15, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    U can't be serious!! Yaani watu kama nyie sijui mna malez ya namna gani,
     
  5. Ng'wanapagi

    Ng'wanapagi JF-Expert Member

    #44
    Feb 16, 2017
    Joined: Sep 18, 2013
    Messages: 6,735
    Likes Received: 3,391
    Trophy Points: 280
    Ukidhamilia utapajua tu
     
  6. cansir

    cansir JF-Expert Member

    #45
    Feb 16, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 303
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    I'm serious lakini inaonesha huna imani
     
  7. Ikula

    Ikula Member

    #46
    Feb 16, 2017
    Joined: Feb 4, 2017
    Messages: 88
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 40
    Vipi umefanikiwa kupata kazi beautiful onyinye?
     
  8. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #47
    Feb 16, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Bado sijapata mkuu
     
  9. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #48
    Feb 16, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Kwani umeona sehemu mm nimetangaza natafuta mtu wa kuishi nae. Si uende love connect huko jukwaa husika,
     
  10. Depretty

    Depretty JF-Expert Member

    #49
    Feb 16, 2017
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sory. Mi naitaj kujua tu unapoishi nimevutiwa na hyo kodi.. Nataffa room so kam hutojal waeza nmbi u wapi... Samhn kwa kuingilia mada tofauti.. Mungu awe nawe"!
     
  11. cansir

    cansir JF-Expert Member

    #50
    Feb 17, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 303
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    Una hasira sana nili offer kama msaada coz najua hauwezi kutulia tukafanya biznis wakati unasumbuliwa kuhusu kodi ila nisamehe bure
     
  12. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #51
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Kodi ikoje kwani hiyo?
     
  13. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #52
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Mkuu njoo pm lkn huwez amini Nyumba ni nzuri pia ina tiles , maji lkn nahis unaona kodi ni ndogo coz room nayenyewe ni ndogo pia , kitanda, kiti, tv, na kabati labda .. Cha kibachela zaidi
     
  14. Depretty

    Depretty JF-Expert Member

    #53
    Feb 17, 2017
    Joined: Jun 14, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Nimeona iko cheap dat y nimependa kujua upo maeneo gani.. Ili kama upo eneo ambalo ntaitj nije kukaa unifanyie mpngo hapo unaoish nipte room au hata eneo jirani.. Samahan lakin kwa usumbufu my!!
     
  15. k

    kipala1 Senior Member

    #54
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2017
    Messages: 178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Mambo dd,polesana.sasa nakushsuri uandae CV ZAKO NA TOA copy vyeti vysko vya hotel hafu peleks pale NEW AFRICS HOTEL.PALE HUWA WSNA TATIZO LA SHORTAGE ZA WAFANYAKAZI,HIVYO PELEKA PALE NA KM UKIWEZA OMBA UKAMWONE HUMAN RESOURSES WA PALE.MM NLISHAFANYAKAZI PALE NA NLIMWCHA MR LOTUNO ILA NAHIS ATAKUWA KASHA RETIRE.HAFU UTATULETEA MREJESHI.NA WE UKIWA PALE UOMBE NAFASI YOYOTE SI LAXIMA RESTAURANT TU.MUNGU AKUPIGANIE UPATE
     
  16. k

    kipala1 Senior Member

    #55
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2017
    Messages: 178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Cha msingi km mna roho za kibinaadamu mumsaidie tu sio mpaka aweke picha kwsni yy hatafuti mwanaume
     
  17. k

    kipala1 Senior Member

    #56
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 2, 2017
    Messages: 178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Good good idea
     
  18. t

    tikana New Member

    #57
    Feb 17, 2017
    Joined: Feb 10, 2017
    Messages: 2
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    ok sand me ua no nikuhunganshe bar ya auncle
     
  19. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #58
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Iko cheap coz room pia ni ndogo kama una vitu vingi napokaa, chumba ni 50 , Nyumba nzuri
     
  20. modavid

    modavid Senior Member

    #59
    Feb 17, 2017
    Joined: Nov 8, 2016
    Messages: 118
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    kufua pia kazi,mjini usijivunge
     
  21. beautifulonyinye

    beautifulonyinye JF-Expert Member

    #60
    Feb 17, 2017
    Joined: Mar 16, 2015
    Messages: 623
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 80
    Mkuu nashukuru sana Kwa ushauri lakini mahotel yenye nyota tano sanasana kuingia mule mpaka uwe na refa halafu wana vigezo vingi sana kama hujafanya field kwenye hotel ya 5 star huwez pata kazi kwenye hotel kama new Africa otherwise umeunganishwa
     
Loading...