Natafuta kazi, nmesoma Bachelor of Electronic Science and Communication Technologies

Jan 27, 2018
71
52
Habari za muda huu ndugu zangu?

Mimi nmesoma Bachelor of Electronic Sc and Communication Technologies.

Natafuta kazi ya ICT au Electronic Engineering

Please mwenye namna yoyote ile ya connection naomba tusaidianeni ndugu zangu.

Hata ualimu wa physics na mathematics.

Contact zangu:
E-mail: geraldmushi97@gmail.com
Phone: 0788947431
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
47,947
63,140
Habari za muda huu ndugu zangu?

Mimi nmesoma Bachelor of Electronic Sc and Communication Technologies.

Natafuta kazi ya ICT au Electronic Engineering

Please mwenye namna yoyote ile ya connection naomba tusaidianeni ndugu zangu.

Hata ualimu wa physics na mathematics.

Contact zangu:
E-mail: geraldmushi97@gmail.com
Phone: 0788947431
Fuatilia post za huyu.

 

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom