Natafuta Graduate wa kike wa kuoa. Sifa hizo hapo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Graduate wa kike wa kuoa. Sifa hizo hapo.

Discussion in 'Love Connect' started by Kiganda, Nov 9, 2011.

  1. K

    Kiganda Senior Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Awe mchaMungu, umri usizidi miaka 27, awe tayari kupima VVU, mweupe au maji ya kunde, mrefu wasitani, asiwe na watoto na hajawahi kuzaa au kuolewa, mtanzania, mzuri wa umbile, mcheshi, wafanyakazi wa benki au wahasibu watapewa kipaumbele. Kipato changu kwa mwezi ni 4m. Umri wangu 29yrs. Nawasilisha.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Huko mtaani kwenu umekosa?. Jaribu kuzunguka makanisa na misikitini utangaze nia yako. Ni bora kuliko hapa JF.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    sifa zote ninazo sema mimi sio graduate
     
  4. K

    Kiganda Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kujalisha ni wapi nitampata muhimu zaidi awe na hizo sifa.
     
  5. K

    Kiganda Senior Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni sifa mojawapo muhimu.
     
  6. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Weka picha yako kwanza!!warimbwende kama wakina sene... Wakuone.
     
  7. K

    Kiganda Senior Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo haina shida. Mwenye sifa ataona picha yangu.
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,869
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Wapi Kiganda! nitakupataje aise, weka mawasiliano fasta, eeh Kiganda weee

     
  9. Loading.....

    Loading..... Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I wish I wish I wish I wish, kwanini nilikimbia accounting? and kwanini bado nasoma? bad luck.

    But all the best.
     
  10. N

    Nazarius New Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujasema je awe bikra?au vyovyote poa 2.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Umechelewa ungebandika tangazo pale UDSM sasa basi wamesha tawanyika
     
  12. K

    Kiganda Senior Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wataalamu wanasema bikira ya mwanamke inaweza kutoweka bila ya hata kukutana na mwanaume hivyo hicho siyo kigezo muhimu.
     
  13. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,420
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Nına rafk angu nı Banker,Graduate(Accountıng) na nı Mweupe wa kung'aa sıo calorıter! Nı mcheshı sana aısee,
    Sema sasa anatıtı moja na ınasemekana nı mlozı balaa karıthı mıkoba ya Bıbı yake huko kwao Nyasa na sometımes hulımwaga kojo kwakıtanda!
    Je, nıkuconnect?
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,328
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Nina dada yangu sifa zote anazo ila yeye kipato chake ni 6m kwa mwizi cjui unasema je hebu niku pm kwanza.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mimi ni professional
     
  16. K

    Kiganda Senior Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama anavyo vigezo, tofauti ya kipato siyo tatizo.
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Du mkuu hicho kipato chako kinawadatisha watoto wa kike sidhani kama utapata wa ukweli hapa ila cha kukushauri tembelea mikoani vijijini kuna mabinti wazuri sana kwa kuoa hawa wa mijini wengi magumashi
     
  18. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Dada yangu anaweza kuwa na sifa hizo tatizo ana matiti makubwa kama 'keep left' nikuunganishe?
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani mbavu zangu za kushoto mieee!!
     
  20. K

    Kiganda Senior Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo hatutaweza ishi maana muda wa kufundishana usafi sitakuwa nao. I'm too busy.
     
Loading...