Natafuta fundi wa hometheatre aina ya samsung ht-tx 25


K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2008
Messages
206
Likes
1
Points
0
K

KyelaBoy

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2008
206 1 0
naomba kama kuna mtu yoyote ambaye ni fundi au anamfahamu fundi wa hometheatre system,hometheatre sytem yangu ni Samsung HT-TX25 tatizo lake ni kwenye mfumo wa speaker,Subwoofer haishiki yaani inashindwa kuwa detected kwenye system,speaker zingine ziko sawa.Nilipeleka Samsung Centre pale JM Mall nikaambiwa niende baada ya siku mbili na nilpoenda nikaambiwa kuna kifaa kimeharibika na kwa sasa spea hakuna kwa hiyo niende baada ya wiki ,nilipoenda tena nikaambiwa HT yako haina tatizo bali ilikuwa ni vumbi nikawaambia ningependa waijaribu kabla ya kuondoka na hiyo HT wakasema hawana subwoofer na kila kitu kiko sawa,lakini nilipofika nyumbani bado Subwoofer haiwi detected .kuna mtu kaniaambiwa itakuwa AC imeungua.tafadhali kama kuna yoyote ambaye anamjua fundi mzuri aniambia simu yangu ni 0786 585 490 au ani PM
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,490
Likes
29,613
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,490 29,613 280
Tupa tu hiyo nunuwa nyingine, wewe siku hizi hivi vi electronic gadget vyote ni disposable. Unataka mpaka wajukuu waje kuirithi?
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,836
Likes
2,377
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,836 2,377 280
Tupa tu hiyo nunuwa nyingine, wewe siku hizi hivi vi electronic gadget vyote ni disposable. Unataka mpaka wajukuu waje kuirithi?
Haha mimi bado nina Mac aliyoanzia kutengeneza Steve Jobs,na mke wangu bado ana wax za mwaka 80,watanzanzia hawatupi vitu mpaka vibadilike kuwa sumu
 

Forum statistics

Threads 1,251,904
Members 481,940
Posts 29,789,806